நீர் குழாய் உடைப்பு – கிள்ளானில் 11 பகுதிகளில் திட்டமிடப்படாத நீர் விநியோகத் தடை

கிள்ளான், ஜாலான் செருலிங் 59 தாமான் ஶ்ரீ அண்டாலாஸ் பகுதியில் குழாய் உடைந்ததைத்  தொடர்ந்து கிள்ளானில் உள்ள 11 பகுதிகளில் திட்டமிடப்படாத நீர் விநியோகத் தடை ஏற்படும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. Pengurusan Air Selangor Sdn Bhd (Air Selangor) நிறுவனத் தொடர்புத் தலைவர் Elina Baseri, உடைந்த குழாயைச் சரிசெய்வதற்கான அவசரப் பணிகளை மேற்கொள்ள வேண்டும் என்றும், பாதிக்கப்பட்ட பகுதிகளுக்கு இரவு 8 மணி முதல் தண்ணீர் விநியோகம் நிறுத்தப்பட்டுள்ளதாகவும் தெரிவித்தார்.

பண்டார் புத்ரா 2, பண்டார் புத்ரி, ஜாலான் பெண்டஹாரா, ஜாலான் பெண்டாரா, ஜாலான் லக்சமானா, ஜாலான் ராஜா நோங், ஜாலான் ஶ்ரீ சரவாக், ஜாலான் கம்போங் ஜாத்தி, ஜாலான் தெமெங்குங், தாமான் ரக்யாட் மற்றும் தாமான் செந்தோசா ஆகிய 11 பகுதிகள் பாதிக்கப்பட்டுள்ளன.

அவர் கூறுகையில், நாளை (மார்ச் 1) அதிகாலை 4 மணிக்கு பழுதுபார்க்கும் பணிகள் முடிவடையும் என்றும், பணிகள் முடிந்ததும் நுகர்வோருக்கு நீர் விநியோகம் தொடங்கும் என்றும் எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. குடியிருப்பு வளாகத்தின் இருப்பிடம் மற்றும் தூரத்தைப் பொறுத்து மறுசீரமைப்பு மாறுபடும்.

இந்த திட்டமிடப்படாத நீர் விநியோகத் தடையின் காலம் முழுவதும் முக்கியமான வளாகங்களுக்கு முன்னுரிமை அளிக்கப்பட்டு பாதிக்கப்பட்ட பகுதிகளுக்கு தண்ணீர் டேங்கர்கள் திரட்டப்படும் என்று அவர் திங்கள்கிழமை (பிப் 28) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

சமீபத்திய தகவல்களுக்கு, வாடிக்கையாளர்கள் Air Selangor இன் அதிகாரப்பூர்வ தகவல் தொடர்பு சேனல்களையும் www.airselangor.com இணையதளத்தையும் பார்க்கவும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here