நள்ளிரவு வரை கூட்டங்களுக்கு தேர்தல் ஆணையம் அனுமதி

ஜோகூர் தேர்தலில் பிரச்சாரம் செய்யும் கட்சிகளின் கூட்டம் நள்ளிரவு வரை செயல்படலாம் என்று தேர்தல் ஆணையம் (EC) அறிவித்துள்ளது. இன்று ஒரு அறிக்கையில், 100 பேர் மட்டுமே பங்கேற்கும் கட்சி அலுவலகங்கள் மற்றும் உத்தியோகபூர்வ செயல்பாட்டு அறைகளில் மட்டுமே அவர்கள் அனுமதிக்கப்படுவார்கள் என்று தேர்தல் ஆணையம் தெரிவித்துள்ளது.

முழுமையாக தடுப்பூசி போடப்பட்ட நபர்கள் மட்டுமே கலந்து கொள்ள அனுமதிக்கப்படுவார்கள் என்றும் அது கூறியது. இருமல், தொண்டை வலி, சளி மற்றும் மூச்சுத் திணறல் போன்ற அறிகுறிகள் இருப்பவர்கள் தடுப்பூசி நிலை மற்றும் ஸ்கிரீனிங் ஆகியவற்றைக் கண்காணிக்க அமைப்பாளர்கள் சுகாதாரத் திரையிடலை வழங்க வேண்டும்.

அறிகுறிகளை காண்பிப்பவர்கள் உள்ளே செல்ல அனுமதிக்கப்படுவதில்லை. தற்போதுள்ள அனைவரும் MySejahtera QR குறியீட்டை ஸ்கேன் செய்ய வேண்டும் அல்லது வழங்கப்பட்ட புத்தகத்தில் (பெயர், தொலைபேசி எண், அறிகுறிகள் மற்றும் நேரம்) தங்கள் வருகையை பதிவு செய்ய வேண்டும் என்று அது கூறியது.

கூட்டங்கள், பேச்சுக்கள் மற்றும் பிரச்சாரங்களுக்கு ஏற்பாட்டாளர்கள் காவல்துறையிடம் அனுமதி பெற வேண்டும் என்று தேர்தல் ஆணையம் கூறியது. பிரச்சார காலத்தில் திறந்த மற்றும் பொது வளாகங்களில் இந்த நிகழ்வுகள் அனுமதிக்கப்படவில்லை என்றும் அது கூறியது.

நேற்று, அமனா தலைவர் முகமட் சாபு, ஜோகூர் தேர்தலில் பிரச்சாரம் செய்யும் கட்சிகளின் செராமாக்களை முந்தைய எஸ்ஓபிகளின் கீழ் இரவு 10 மணிக்குப் பதிலாக நள்ளிரவு வரை இயக்க பிரதமர் இஸ்மாயில் சப்ரி யாகோப் ஒப்புக்கொண்டதாக தெரிவித்தார்.

மாட் சாபு என்றழைக்கப்படும் முகமட், இஸ்மாயில் மற்றும் பிற பக்காத்தான் ஹராப்பான் (PH) தலைவர்களான பிகேஆர் தலைவர் அன்வார் இப்ராஹிம் மற்றும் டிஏபி பொதுச்செயலாளர் லிம் குவான் எங் ஆகியோருடனான சந்திப்பில் இதை ஒப்புக்கொண்டதாக கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here