50 மோட்டார் சைக்கிள்கள், 4 கார்கள் தீயில் எரிந்து நாசமானது

கோலாலம்பூர், இந்தான் பைடூரி அடுக்குமாடி குடியிருப்பில் (பிபிஆர்) வெள்ளிக்கிழமை அதிகாலை ஏற்பட்ட தீ விபத்தில் மொத்தம் 50 மோட்டார் சைக்கிள்கள் மற்றும் நான்கு கார்கள் முற்றாக எரிந்து நாசமானது. அதிகாலை 4.22 மணிக்கு அவசர அழைப்பு வந்ததாக கோலாலம்பூர் செயல்பாட்டு மையம் தெரிவித்துள்ளது.

அறிக்கையின்படி PPR இன் பிளாக் C இல் உள்ள ஒரு  பட்டறை கடையில் தீப்பிடித்து, பார்க்கிங் பகுதிக்கும் பரவியது. இந்த தீ விபத்தில் பிளாக்கின் பார்க்கிங் பகுதியில் இருந்த மோட்டார் சைக்கிள்கள் மற்றும் வாகனங்கள் எரிந்து நாசமானது. இரண்டு ஸ்டார்ட்-அப் கருவிகளைப் பயன்படுத்தி தீயைக் கட்டுப்படுத்த தீயணைப்புப் படை ஏழு நிமிடங்கள் எடுத்தது என்று அவர் வெள்ளிக்கிழமை ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

மேலும் இந்த தீ விபத்தில் உயிர் சேதம் ஏற்படவில்லை என்றும், சம்பவத்திற்கான காரணம் இன்னும் விசாரணையில் இருப்பதாகவும் அந்த அறிக்கையில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. ஜின்ஜாங் மற்றும் கோம்பாக் செலாத்தான் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையங்களில் இருந்து இரண்டு இயந்திரங்களை உள்ளடக்கிய மொத்தம் 15 உறுப்பினர்கள் இந்த நடவடிக்கையில் ஈடுபட்டுள்ளனர் என்று அந்த அறிக்கையில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here