கிளந்தான், தெரெங்கானு தற்காலிக முகாம்களில் தங்கியிருப்போர் எண்ணிக்கை 3,408ஆக குறைவு

இரண்டு கிழக்கு கடற்கரை மாநிலங்களில் வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்டவர்களின் எண்ணிக்கை இன்று காலை குறைந்து வருகிறது. இன்று காலை 8 மணி நிலவரப்படி 3,408 பேர் மட்டுமே தற்காலிக வெளியேற்ற மையங்களில் (பிபிஎஸ்) தங்க வைக்கப்பட்டுள்ளனர்,

கிளந்தானில் பாசீர் மாஸ் மற்றும் தும்பாட் மாவட்டங்களில் 10 பிபிஎஸ்ஸில் 836 குடும்பங்களைச் சேர்ந்த வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்டவர்களின் எண்ணிக்கை 2,730 ஆகக் குறைந்துள்ளது. நேற்றிரவு 1,022 குடும்பங்களைச் சேர்ந்த 3,308 பேர் இருந்தனர்.

நீர்ப்பாசனம் மற்றும் வடிகால் திணைக்களம் (டிஐடி) அதன் இணையதளம் மூலம் மாநிலத்தில் உள்ள அனைத்து முக்கிய ஆறுகளும் இயல்பான மட்டத்தில் இருப்பதாகத் தெரிவித்துள்ளது.

இதற்கிடையில் தெனாகா நேஷனல் பெர்ஹாட் (TNB) தும்பட்டில் இரண்டு பகுதிகளையும், பாசீர் மாஸில் நான்கு பகுதிகளையும் பேரழிவைத் தொடர்ந்து மின் தடையைத் தொடர்ந்து இன்னும் மின்சாரம் வழங்கவில்லை.

தெரெங்கானுவில் நேற்றிரவு 8 மணியளவில் 285 குடும்பங்களைச் சேர்ந்த 926 பேர் பாதிக்கப்பட்ட நிலையில் 232 குடும்பங்களைச் சேர்ந்த 678 பேர் மட்டுமே மாநிலத்தில் நான்கு பிபிஎஸ்ஸில் உள்ளனர். ஹுலு தெரெங்கானு மாவட்டம் மட்டுமே இன்னும் வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளது மற்றும் தூய்மைப்படுத்தும் பணிகள் இதில் மேற்கொள்ளப்பட்டு வருகின்றன.

சில பகுதிகளில் இன்னும் மழை எச்சரிக்கை விடுக்கப்பட்டுள்ளதால், பொதுமக்கள் எப்போதும் விழிப்புடன் இருக்குமாறு மாநில பேரிடர் மேலாண்மைக் குழுவின் செயலகம் அறிவுறுத்தியுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here