பெட்டாலிங் ஜெயாவில் நடந்த மரண விபத்தின் சாட்சிகளை முன்வருமாறு போலீசார் வேண்டுகோள்

பெட்டாலிங் ஜெயா, ஜாலான் எஸ்எஸ்3/39 இல் நடந்த ஒரு அபாயகரமான விபத்தின் சாட்சிகளை முன்வருமாறு இங்குள்ள போலீசார் அழைக்கின்றனர். நேற்று சனிக்கிழமை (மார்ச் 5) மாலை 6.17 மணியளவில் இந்த விபத்து நிகழ்ந்ததாக பெட்டாலிங் ஜெயா OCPD  முகமட் ஃபக்ருதீன் அப்துல் ஹமீத் தெரிவித்தார்.

பாதிக்கப்பட்டவருக்கு வயது 65; சம்பவ இடத்தில் தனது கார் கட்டுப்பாட்டை இழந்து நிறுத்தப்பட்டிருந்த கார் மீது மோதியது. மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்று வந்த அவர் உயிரிழந்தார். இறப்புக்கான சரியான காரணத்தை கண்டறிய விசாரணைகள் நடைபெற்று வருகின்றன என்று அவர் கூறினார். ACP முகமட் ஃபக்ருதீன் சாட்சிகளை விசாரணை அதிகாரி Insp நாவலன் ரவீந்திரனை 014 2536 820 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ளுமாறு கேட்டுக்கொண்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here