மக்களவையில் உள்கட்சி பிரச்சனைகளை விவாதிக்க வேண்டாம்- ஜாஹிட்

அம்னோ தலைவர் டத்தோஸ்ரீ டாக்டர் அகமட் ஜாஹிட் ஹமிடி, மக்களவையில் மாமன்னர் உரையில் கட்சியின் உள் விவகாரங்கள் விவாதப் பொருளாக இருக்கக் கூடாது என்றார்் அம்னோவின் உள் விவகாரங்கள் குறித்து விவாதிக்க சிறந்த தளம் கட்சியின் உச்ச மன்ற கூட்டம் என்றார்.

நான் தனிப்பட்ட கருத்துக்களை மதிக்கிறேன் என்றாலும் கட்சியின் நிலைப்பாட்டை மதிக்க வேண்டும். கட்சி இன்னும் ஒரு நிலைப்பாட்டை உருவாக்கவில்லை. இந்த நிலைப்பாடு பொருத்தமான நேரம் கிடைக்கும்போது விவாதிக்கப்படும் என்று அவர் இன்று மகாராணி மாநில சட்டமன்றத்தில் (DUN) அமைந்துள்ள பரிட் கெரோமா மாவட்ட வாக்களிப்பு மையத்தில் கூறினார்.

15ஆவது பொதுத் தேர்தல் தேதி குறித்து அம்னோ துணைத் தலைவர் டத்தோஸ்ரீ முகமட் ஹாசனை கடுமையாக சாடியதாக கூறப்படும் பாசிர் சலாக் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் டத்தோஸ்ரீ தாஜுடின் அப்துல் ரஹ்மான் சமீபத்தில் மக்களவையில் ஆற்றிய உரை குறித்து அஹ்மட் ஜாஹிட் கருத்துத் தெரிவித்தார்.

நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களுக்கு நாடாளுமன்றத்தில் பல்வேறு விஷயங்களில் பேசுவதற்கு உரிமை இருந்தாலும் உள்கட்சி பிரச்சனைகள் குறித்து உரிய கட்டத்தில் விவாதிக்க வேண்டும் என்றார்.

ஜோகூர் மாநிலத் தேர்தலில் (பிஆர்என்), தேசிய முன்னணி (பிஎன்) தலைவர் புதிய மாநில அரசாங்கத்தை அமைப்பதற்கு போதுமான இடங்களைப் பெறுவதற்கான கூட்டணியின் திறன் குறித்து நம்பிக்கை தெரிவித்தார்.

தேசிய முன்னணி மற்றும் அதன் வேட்பாளர்களுக்கு எதிராக ‘மீண்டும் மீண்டும் தாக்குதல்கள்’ நடத்தப்படுவதால் ஜோகூர் வாக்காளர்கள் எளிதில்  ஆதரவை கைவிட மாட்டார்கள் என்றும் அஹ்மத் ஜாஹிட் நம்பினார்.

எங்கள் தேசிய முன்னணி வேட்பாளர் மீது மட்டுமல்ல, தேசியப் பிரச்சனைகள் மீதும் எங்களின் நற்பெயருக்குக் களங்கம் விளைவிக்க மீண்டும் மீண்டும் தாக்குதல்கள் நடத்தப்படுகின்றன என்பதை நாங்கள் அறிவோம். நாங்கள் அனைத்தையும்  பார்க்கிறோம். ஆனால் ஜோகூரில் உள்ள வாக்காளர்களின் மீது எங்களுக்கு நம்பிக்கை உள்ளது என்றார்.

தேர்தல் ஆணையம் மார்ச் 12 ஆம் தேதியை ஜோகூர் மாநில தேர்தல் வாக்குப்பதிவு நாளாக நிர்ணயித்துள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here