வளர்ப்பு மகன் பொய்யுரைத்ததால் அடித்தேன் என்கிறார் சந்தேக நபர்

ஷா ஆலம்: தனது வளர்ப்பு மகனை தாக்கியது  தொடர்பில் கேமராவில் சிக்கிய நபர், குழந்தை பொய் சொன்னதால் தான் அவ்வாறு செய்ததாக கூறினார்.  தன்னை தாக்கியதாக வளர்ப்பு மகன் பொய் கூறியதால் தான் குழந்தையை தாக்கியதாக சந்தேக நபர் போலீசாரிடம் தெரிவித்தார்.

துணை ஷா ஆலம் OCPD  ராம்சே எம்போல் தொடர்பு கொண்டபோது  ​​இந்த விஷயத்தை உறுதிப்படுத்தினார். எங்கள் விசாரணையின் அடிப்படையில், புகார்தாரரின் மகன், அவரது தாயார், தனது மாற்றாந்தந்தையால் தாக்கப்பட்டதாக பொய் சொன்னதால் இந்த சம்பவம் தொடங்கியது.

ஷா ஆலம் காவல் நிலையத்தில் சரணடைந்த பின்னர் சனிக்கிழமை (மார்ச் 12) அதிகாலை அந்த நபரை போலீசார் கைது செய்தனர்.காயங்களுக்கான அறிகுறிகள் எதுவும் இல்லை என்றாலும், பாதிக்கப்பட்டவர் சிகிச்சைக்காக மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டார் என்று அவர் கூறினார்.

வெள்ளிக்கிழமை (மார்ச் 11), தனது புதிய கணவர் தனது ஐந்து வயது மகனை அடித்ததாகக் கூறி, தாயால் புகார் அளிக்கப்பட்டது. சம்பவத்தின் வீடியோவும் சமூக ஊடகங்களில் வெளிவந்துள்ளது. இது சந்தேக நபர் பாதிக்கப்பட்டவரை அறைவதற்கு முன்பு திட்டுவதைக் காட்டுகிறது.

சிறுவனைப் பிடித்துக் கொண்டு தரையில் தள்ளப்படுவதற்கு முன்பு தாய் தனது குழந்தையைப் பாதுகாக்க முயற்சிப்பதையும் இது காட்டுகிறது. வீடியோ முடிவதற்குள் அந்த நபர் இருவரையும் உதைப்பதைக் காணலாம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here