கைதில் இருந்து தப்பிக்க முயன்ற சந்தேக நபரால் வாகனங்கள், உணவுக் கடைகள் சேதம்

தித்திவாங்சா லேக் கார்டன் பகுதியில் காவல்துறையினரிடம் இருந்து தப்பிக்க  பல வாகனங்கள் மற்றும் உணவுக் கடைகளை மோதி தள்ளிய தப்பி சென்ற ஆடவரை போலீசார் கைது செய்தனர். அவருடன் பயணித்த மற்றொரு ஆடவர் தப்பி சென்றார்.

கோலாலம்பூர் காவல்துறை சிஐடி தலைவர்  ஹபீபி மஜின்ஜி நேற்று, குற்றத்தடுப்பு ரோந்துப் பணியில் ஈடுபட்டிருந்த காவல்துறைக் குழு, ஜாலான் குவாந்தனில் பொழுது போக்கு பூங்காவில் 12.15 மணியளவில் சந்தேகத்திற்கிடமான வகையில் காரில் இருவர் நடந்துகொண்டதைக் கண்டு சோதனை நடத்த முடிவு செய்ததாகக் கூறினார்.

போலீஸ்காரர்கள் வாகனத்தை நெருங்கி, தங்களை போலீசார் என அடையாளம் காட்டியதும் கார் ஓட்டுனர் ஆக்சிலேட்டரை மிதித்து தப்பிக்க முயன்றதாக அவர் கூறினார். ஓட்டுநர் ஆக்ரோஷமாக மாறி பல வாகனங்கள் மற்றும் உணவுக் கடைகள் மீது மோதியதால், காவல்துறையின் இழுவையிலிருந்து விடுபடும் முயற்சியில் அவர்களுக்கு சேதம் ஏற்பட்டதாக ஹபீபி கூறினார்.

ஜாலான் ஆயர் எம்பனில் உள்ள இப்னு சினா திதிவாங்சா மசூதிக்கு அருகே சந்தேக நபர்கள் இழுத்துச் செல்வதற்கு முன்பு போலீசார் சுமார் இரண்டு கிலோமீட்டர் தூரம் துரத்தியதாக அவர் கூறினார். வாகன சாரதி கைது செய்யப்பட்ட நிலையில், அவரது பயணி தப்பிச் சென்றதாக ஹபீபி தெரிவித்தார்.

சந்தேக நபரிடம் கடந்த எட்டு குற்றப் பதிவுகள் இருப்பது சோதனையில் தெரியவந்தது. அவர் ஓட்டிச் சென்ற காரில் தவறான நம்பர் பிளேட்டுகள் பொருத்தப்பட்டு, மலாக்காவின் புக்கிட் பாருவில் திருடப்பட்டதாகக் கூறப்படுகிறது. குற்றச் செயல்களில் இருந்து பெறப்பட்டதாக நாங்கள் சந்தேகிக்கும் பல பொருட்களும் அந்த நபரிடம் இருந்து மீட்கப்பட்டுள்ளன.  குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 353 மற்றும் பிரிவு 186 இன் கீழ், சந்தேக நபர் விசாரிக்கப்படுகிறார் என்றார்.

வழக்கு தொடர்பான தகவல் தெரிந்தவர்கள் 03-92899222 என்ற எண்ணில் வாங்சா மாஜூ காவல்துறையையோ அல்லது வழக்கின் விசாரணை அதிகாரிகளை 012-2749097 என்ற எண்ணில் அல்லது இன்ஸ்பெக்டர் அப்துல் ஹக்கீம் அப்துல்லா 012-9225687 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ளுமாறு அவர் கேட்டுக் கொண்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here