அஹ்மத் ஜாஹிட் ஹஸ்னியுடன் இன்று ஜோகூர் சுல்தானை சந்திக்கிறார்

ஜோகூர் பாரு: அம்னோ தலைவரும்,தேசிய முன்னணியின் தலைவருமான டத்தோஸ்ரீ டாக்டர் அகமட் ஜாஹிட் ஹமிடி, ஜோகூர் மந்திரி பெசார் நியமனம் குறித்து ஜோகூர் சுல்தான் சுல்தான் இப்ராகிம் அல்மர்ஹூம் சுல்தான் இஸ்கந்தருடன் இன்று மதியம் சந்திப்பை நடத்தினார். இதை ஜோகூர் தேசிய முன்னணி தலைவரும் பராமரிப்பு மந்திரி பெசார் டத்தோ ஹஸ்னி முகமது உறுதிப்படுத்தினார்.

இது சாதாரண செயல்முறை. தேர்தல் ஆணையம் தேர்தல் முடிவுகளை அறிவித்த பிறகு, (UMNO) தலைவர் பார்வையாளர்கள் (சுல்தானுடன்) இருப்பார் என்று அவர் இன்று ஜோகூர் UMNO தலைமையகத்தில் செய்தியாளர்களிடம் சுருக்கமாக கூறினார்.
சனிக்கிழமை (மார்ச் 12) நடைபெற்ற ஜோகூர் மாநிலத் தேர்தலில், போட்டியிட்ட 56 இடங்களில் 40 இடங்களைக் கைப்பற்றி மூன்றில் இரண்டு பங்கு பெரும்பான்மையுடன் பிஎன் மீண்டும் ஆட்சியைப் பிடித்தது.

முன்னதாக, அஹ்மத் ஜாஹிட் மதியம் 2.30 மணிக்கு ஜாலான் யஹ்யா அவலில் உள்ள UMNO தலைமையகத்திற்கு வந்து சுமார் 20 நிமிடங்கள் அங்கு செலவிட்டார். பிரச்சாரத்தின் போது அஹ்மத் ஜாஹிட், பெனூட்டில் ஹஸ்னி போட்டியிட்டு வெற்றி பெற்றால்  BN இன் மந்திரி பெசார் பதவி அவருக்கு வழங்கப்படும் என்று கூறியிருந்தது குறிப்பிடத்தக்கது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here