இரு வாகனங்கள் சம்பந்தப்பட்ட விபத்து – குழந்தை உள்ளிட்ட 3 பேர் பலி – 2 பேர் படுகாயம்

லஹாட் டத்து, லாடாங் மென்சுலிக்கு அருகில் உள்ள ஜாலான் சண்டகன்-லஹாட் டத்து கிலோமீட்டர் 30 இல் இரண்டு வாகனங்கள் மோதிய விபத்தில் ஒரு குழந்தை உட்பட மூன்று பேர் கொல்லப்பட்டனர். மேலும் இருவர் படுகாயமடைந்தனர்.

பலியான மூவரும் முஹம்மது இஸ்யாம் சம்சுதீன், மஸ்னியாத்தி யூசுப் மற்றும் ஐனுல் மர்தியா அப்துல்லா என்ற குழந்தை என அடையாளம் காணப்பட்டனர். அவர்களின் வயது மற்றும் அவர்களுடனான உறவு இன்னும் அதிகாரிகளால் கண்டறியப்படுகிறது.

Lahad Datu தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத் தலைவர் சம்சோவா ரஷீத், தொடர்பு கொண்டபோது, ​​இரண்டு வாகனங்கள் சம்பந்தப்பட்ட விபத்து குறித்து நிலையத்திற்கு காலை 9.04 மணிக்கு அவசர அழைப்பு வந்தது.

லஹாட் டத்து நிலையத்தைச் சேர்ந்த ஒரு அதிகாரி உட்பட எட்டு பணியாளர்கள் சம்பவ இடத்திற்கு விரைந்தனர். அங்கு வந்தவுடன், பாதிக்கப்பட்ட அனைவரும் பொதுமக்களால் மீட்கப்பட்டு மேல் நடவடிக்கைக்காக லஹாட் டத்து மருத்துவமனைக்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்டனர் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here