மலையில் இருந்து கீழே இறங்கும்போது தொழிலதிபர் மரணம்

குவாந்தான்,  குனுங் தஹான் மலையேற்ற பயணத்தில் ஈடுபட்டிருந்த தொழிலதிபர் மலை உச்சியில் இருந்து கீழே இறங்கும் போது உயிரிழந்தார். பாதிக்கப்பட்ட ராஜா அஸ்லான் ஷா ராஜா அப்துல் அஜீஸ் 51,  உடல்நிலை சரியில்லாமல் இருந்ததாகக் கூறினார்.

சிலாங்கூரில் உள்ள பெட்டாலிங் ஜெயாவைச் சேர்ந்த ராஜா அஸ்லான் ஷா புதன்கிழமை (மார்ச் 16) மதியம் 12.30 மணியளவில், குவாலா ஜூரம் நுழைவாயிலில் இருந்து சுமார் 13 கிமீ தொலைவில், மலை ஏறுவதற்கான தொடக்கப் புள்ளியாக இருந்ததாக Lipis OCPD Suppt Azli Mohd Noor கூறினார்.

ராஜா அஸ்லான் ஷா சிலாங்கூரில் இருந்து கடந்த சனிக்கிழமை (மார்ச் 12) ஏறத் தொடங்கிய 11 பேர் கொண்ட பயணக் குழுவின் ஒரு பகுதியாக இருந்தார்.  அதற்கு இரண்டு வழிகாட்டிகள் உதவினார்கள். இந்தப் பயணம் புதன்கிழமை முடிவடைய இருந்தது.

வழிகாட்டிகளின் கூற்றுப்படி, ராஜா அஸ்லான் ஷா இரண்டு நாட்களாக வயிற்றுப்போக்கால் பாதிக்கப்பட்டு பலவீனமடைந்தார். இதனால் மலையிலிருந்து கீழே இறங்கும் போது சாப்பிட முடியவில்லை.

ராஜா அஸ்லான் ஷா தனது பாதையை தொடர முடியாமல் போனதால், அவரது மோசமான நிலை, புதன்கிழமை காலை லாபிஸ் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையை உதவிக்கு அழைக்கும்படி பயணக் குழுவை கட்டாயப்படுத்தியது என்று  அஸ்லி ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here