முதலையால் தாக்கப்பட்ட பின் 43 வயது பெண் ஆற்றில் இழுத்து செல்லப்பட்டாரா?

சிபு: புதன்கிழமை (மார்ச் 16) மிரிக்கு அருகிலுள்ள பத்து நியாவில் உள்ள சுங்கை தெலோங் சுவாயில் முதலையால் தாக்கப்பட்ட 43 வயது பெண் காணாமல் போனார். பத்து நியா தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத் தலைவர் மூத்த தீயணைப்பு அதிகாரி II ராரி பின்ஜி, புதன்கிழமை மதியம் 12.10 மணிக்கு சம்பவம் குறித்து தங்களுக்கு அவசர அழைப்பு வந்ததாகக் கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்ட Demit Chagai,, தனது தாய் மற்றும் அத்தையுடன் ஆற்றங்கரையில் மீன்பிடித்துக் கொண்டிருந்தபோது இந்த சம்பவம் நிகழ்ந்ததாக அவர் கூறினார். பாதிக்கப்பட்டவர் நீருக்கடியில் இழுத்துச் செல்லப்பட்டு காணாமல் போனதாக அவர் கூறினார். தேடுதல் மற்றும் மீட்பு (SAR) நடவடிக்கையை மேற்கொள்ள அவர்கள் உடனடியாக இடத்திற்கு விரைந்ததாக ராரி கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here