தனது 2 வயது குழந்தையை கொன்ற தாயார் மீது கொலை குற்றச்சாட்டு

தெலுக் இந்தான்: கடந்த வாரம் தனது இரண்டு வயது மகளைக் கொன்றதாக 33 வயது இல்லத்தரசி மீது இன்று செஷன்ஸ் நீதிமன்றத்தில் குற்றம் சாட்டப்பட்டது. நீதிபதி கே. ராஜேஸ்வரி முன் குற்றச்சாட்டு வாசிக்கப்பட்டபோது தாங் புய் லிங் தலையசைத்தார்.

இருப்பினும், கொலை வழக்கு உயர் நீதிமன்றத்தின் அதிகார வரம்பிற்குள் வருவதால் எந்த மனுவும் பதிவு செய்யப்படவில்லை.

மார்ச் 9 ஆம் தேதி அதிகாலை 2 மணியளவில் பாகன் டத்தோவில் எண். 202, லோரோங் 17, தாமான் ஶ்ரீ இஸ்கந்தர், ஊத்தான் மெலிந்தாங்கில் ஹெங் ஜிங் யியைக் கொலை செய்ததாக தாங் குற்றம் சாட்டப்பட்டுள்ளார். குற்றவியல் சட்டத்தின் 302ஆவது பிரிவின் கீழ் குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் மரண தண்டனை விதிக்கப்படும்.

துணை அரசு வக்கீல் ராஜா நோர் அசிமா சே இஸ்மாயில் வழக்கு தொடர்ந்தார். குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் சார்பாக வழக்கறிஞர் சுவா ஷியூ சியென் ஆஜரானார். நீதிமன்றம் வழக்கை செவிமெடுக்க  மே 9 ஆம் தேதியை நிர்ணயித்துள்ளது.

நேற்று ஹிலிர் பேராக் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ஏசிபி அஹ்மத் அட்னான் பஸ்ரி கூறுகையில் குழந்தைக்கு மூச்சு விடுவதில் சிரமம் இருப்பதாகக் கூறி அதிகாலை 2.30 மணியளவில் அந்தப் பெண் தனது மகளை தெலுக் இந்தான் மருத்துவமனைக்கு அழைத்துச் சென்றதாகவும் பின்னர் இறந்துவிட்டதாக உறுதி செய்யப்பட்டதாகவும் கூறினார்.

மருத்துவரின் முதற்கட்ட சோதனைகளில் அவரது உடலில் காயங்கள், கடித்த காயங்கள் மற்றும் காயங்கள் இருப்பதைக் கண்டறிந்தனர், கடந்த வியாழன் அன்று பிரேத பரிசோதனை அறிக்கையில் அவரது மரணத்திற்கான காரணம் மார்பில் ஏற்பட்ட பலத்த காயம் என்று தெரியவந்தது.

குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் தனது மகள் (நான்கு உடன்பிறந்தவர்களில் மூன்றாவது) அடிக்கடி அழுததால், மன அழுத்தம் காரணமாக தனது சொந்தக் குழந்தையை துன்புறுத்தியதாக  கூறப்படுகிறது.

ஒரு வருடத்திற்கு முன்பு குழந்தை பராமரிப்பாளரின் பராமரிப்பில் இருந்த பிறகு, கடந்த ஆண்டு ஜூன் மாதம் முதல் அவளைக் கவனித்துக்கொண்ட தன் தாயுடன் குழந்தை ஒட்டுதலாக இருக்கவில்லை.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here