கடந்த ஆண்டு அடிப்பின் குடும்பத்திற்கு 1.5 மில்லியன் வெள்ளி கொடுக்கப்பட்டதாக பிரதமர் தகவல்

கோலாலம்பூர்: விபத்தில் மரணமடைந்த தீயணைப்புத்துறை வீரர் ஆதிப் முகமட் காசிமின் குடும்பத்திற்கு கடந்த நவம்பரில்  அரசாங்கம் 1.5 மில்லியன் வெள்ளியை வழங்கியதாக பிரதமர் இஸ்மாயில் சப்ரி யாக்கோப் இன்று அம்னோ ஆண்டுக் கூட்டத்தில் தெரிவித்தார்.

இது மக்களின் உரிமைகளுக்காக அம்னோவின் நேர்மைக்கு சான்றாகும் என்று கட்சியின் துணைத் தலைவர் தனது இறுதி உரையில் கூறினார்.

நவம்பர் 27, 2018 அன்று USJ 25, சுபாங் ஜெயாவில் உள்ள ஸ்ரீ மகா மாரியம்மன் கோயிலில் நடந்த கலவரத்தின் போது சுபாங் ஜெயா தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத்தின் அவசர மருத்துவ மீட்பு சேவைப் பிரிவின் உறுப்பினரான அடிப் பலத்த காயம் அடைந்தார்.

அவர் ஆபத்தான நிலையில் தேசிய இதய கழகத்தில் (IJN) அனுமதிக்கப்பட்ட 21 நாட்களுக்குப் பிறகு டிசம்பர் 17 அன்று இறந்தார். அவருக்கு வயது 24.

சட்ட அமைச்சர் Wan Junaidi Tuanku Jaafar, அவரது மரணத்திற்கு “இரண்டுக்கும் மேற்பட்ட அடையாளம் தெரியாத நபர்கள்” காரணம் என்று மரண விசாரணை அதிகாரி ரோபியா முகமட் தீர்ப்பளித்ததை அடுத்து, வழக்கை விசாரிக்க ஒரு சிறப்புக் குழுவை முன்னதாக அறிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here