நெடுஞ்சாலையில் ஏற்பட்ட விபத்து – 4 பேர் மரணம்; அதில் ஒருவர் உடல் கருகி பலி

அலோர் ஸ்டாரில் திங்கள்கிழமை (மார்ச் 21) அதிகாலை வடக்கு-தெற்கு விரைவுச்சாலையில் KM58.4 இல் இரண்டு வாகனங்கள் மோதிய விபத்தில் நான்கு பேர் கொல்லப்பட்டனர் அவர்களில் ஒருவர் தீயில் கருகி இறந்தனர்.

Pendang OCPD துணைத் துணைத் தலைவர் Arriz Sham Hamezah, காலை 2 மணி சம்பவத்தில், Pendang அருகே நெடுஞ்சாலையில் இரண்டு வாகனங்களுக்கு இடையே விபத்து ஏற்பட்டதாக பொதுமக்களிடம் இருந்து காவல்துறைக்கு ஒரு துயர அழைப்பு வந்தது.

கட்டுப்பாட்டை இழந்த ஒருவரால் முதல் கார் ஓட்டப்பட்டது என்பது விசாரணையில் கண்டறியப்பட்டது. இதனால் அது திசைதிருப்பப்பட்டு மற்றொரு காருடன் நேருக்கு நேர் மோதியது என்று அவர் திங்களன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

டிஎஸ்பி அரிஸ் ஷாம் கூறுகையில், இந்த விபத்தின் விளைவாக கார் சாலையின் வலது பக்கமாக சறுக்கி நெடுஞ்சாலை சாலைத் தடுப்பின் மீது மோதியது. விபத்துக்குள்ளான மற்ற கார் தீப்பிடித்து எரிந்தது. விபத்தின் போது ஓட்டுநர் காரில் சிக்கியிருந்தார்.

சம்பவ இடத்திலேயே பாதிக்கப்பட்டவர்கள் அனைவரும் இறந்துவிட்டதாக அவர் கூறினார். டிஎஸ்பி அரிஸ் ஷாம் கூறுகையில், விபத்துக்கான சாட்சிகளையும், இறந்தவரின் உறவினர்களையும் போலீசார் தேடி வருகின்றனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here