புத்தகக் கடை மேற்பார்வையாளரைக் கொன்றதாக பாதுகாப்புக் காவலர் மீது குற்றச்சாட்டு

கோலாலம்பூர்: இரண்டு வாரங்களுக்கு முன்பு மேல்நிலைப் பள்ளியில் புத்தகக் கடை மேற்பார்வையாளரைக் கொன்ற குற்றச்சாட்டின் பேரில் பாதுகாவலர் ஒருவர் மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் இன்று ஆஜர்படுத்தப்பட்டார்.

எவ்வாறாயினும், குற்றம் சாட்டப்பட்ட முகமட் யுஸ்ரி லத்தீஃப் (35) மீதான குற்றச்சாட்டு மாஜிஸ்திரேட் வோங் சாய் சியா முன் வாசிக்கப்பட்ட பின்னர் வாக்குமூலம் பதிவு செய்யப்படவில்லை.

மார்ச் 12 ஆம் தேதி பிற்பகல் 1.45 மணி முதல் மாலை 5.30 மணி வரை, செராஸில் உள்ள Sekolah Menengah Kebangsaan (SMK) Seri Mulia 25 வயதான ஃபோங் ஹ்சு கீயின் மரணத்திற்கு முகமது யூஸ்ரி காரணமாக இருந்ததாகக் கூறப்படுகிறது. அவர் மீது குற்றவியல் சட்டத்தின் 302ஆவது பிரிவின் கீழ் குற்றம் சாட்டப்பட்டது, இது குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் கட்டாயமாக தூக்கிலிடப்படுவதை வழங்குகிறது.

பின்னர் சாய் சியா குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்களை ஜாமீனில் விடுவிக்க அனுமதிக்காததைத் தவிர, வழக்கின் மறு குறிப்பு தேதியாக மே 25 நிர்ணயித்தார். அரசு தரப்பு வழக்கறிஞர் புல்ராணி கவுர் வழக்கை கையாண்டார்.குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் சார்பில் வழக்கறிஞர் ஆஜராகவில்லை. முன்னதாக குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் மஞ்சள் நிற டி-சர்ட் அணிந்து, ஒரு போலீஸ் அதிகாரியுடன் கோலாலம்பூர் நீதிமன்ற வளாகத்திற்கு காலை 10.30 மணிக்கு வந்தார்.

அண்மையில் பண்டார் துன் ரசாக், செராஸில் உள்ள ஒரு இடைநிலைப் பள்ளியின் பணிமனை அறையில் பெண் ஒருவர் சங்கிலியால் பிணைக்கப்பட்டு,தீ வைத்து எரிக்கப்பட்டதாக  சந்தேகிக்கப்படும் மற்றும்  ஊடகங்கள் செய்தி வெளியிட்டன.

குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் மீது ஆபாச மற்றும் கொள்ளை தொடர்பான நான்கு முந்தைய குற்றப் பதிவுகள் இருப்பதாகவும் பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணுடன் எந்த தொடர்பும் இல்லை என்றும் தெரிவிக்கப்பட்டது. தவிர, பெண்ணின் உடலை சம்பவ இடத்தில் தகனம் செய்வதற்கு முன்பு கற்பழிக்க முயன்றதாக நம்பப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here