பினாங்கில் ரமலான் பஜார், மசூதி, உழவர் சந்தை, சூராவ் என அனைத்திற்கும் அனுமதி

ஜார்ஜ் டவுன்: பினாங்கில் உள்ள மசூதிகள் மற்றும் சுராவ் வளாகத்தில் ரமலான் பஜார் மற்றும் உழவர் சந்தை செயல்பட அனுமதிக்கப்படும் என்று மாநில இஸ்லாமிய சமய கவுன்சில் (MAINPP) இன்று வெளியிட்ட புதிய நிலையான செயல்பாட்டு நடைமுறைகளின் (SOP) படி நடத்த அனுமதிக்கப்படும்.

அதன் தலைவர் டத்தோ அஹ்மத் ஜாகியுதீன் அப்துல் ரஹ்மான் துணை முதலமைச்சராக உள்ளார்.  ​​இது பொதுமக்கள் தங்கள் உணவுப் பொருட்களைப் பெறுவதற்கும் வணிகர்களின் பொருளாதாரத்தை மேம்படுத்துவதற்கும் உதவும் என்று கூறினார். பினாங்கும் ஏப்ரல் 1 முதல் அனைத்து மசூதிகளிலும் சுராவிலும் உடல் இடைவெளி இல்லாமல் தொழுகைக்கும் அனுமதிக்கிறது.

அதுமட்டுமல்லாமல், மசூதிகள் மற்றும் சுராவ் ஆகியவை இந்த வழிபாட்டுத் தளங்களின் நிர்வாகத்தின் கடுமையான கண்காணிப்பின் கீழ் ரமலான் மாதம் முழுவதும் tadarus al-Quran மற்றும் qiamullail   நடத்த அனுமதிக்கப்படுகின்றன.

ஐடில் ஃபித்ரி தொழுகையை மாநிலத்தில் உள்ள அனைத்து மசூதிகள் மற்றும் சுராவ் செய்ய அனுமதிக்கப்படும். ஆனால் நிர்ணயிக்கப்பட்ட SOP உடன் இணங்குவதன் மூலம் என்று அஹ்மத் ஜாகியுதீன் கூறினார். ஐடில்பித்ரிக்கு முன்னதாக உறவினர்கள் இல்லங்களுக்கு செல்லவும் தக்பீர் ராயா, கல்லறைகளுக்குச் செல்ல அனுமதிக்கப்படுகிறது என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here