ராணி முன்கூட்டிய ஒட்டிப்பிறந்த இரட்டையரளை HTA யில் பார்வையிட்டார்

கோலாலம்பூர்: ராஜா பெர்மைசூரி அகோங் துங்கு ஹாஜா அசிசா அமினா மைமுனா இஸ்கந்தரியா நேற்று இங்குள்ள துங்கு அஜிசா மருத்துவமனையில் (HTA) மருத்துவக் குழுவால் அறுவை சிகிச்சை மூலம் வெற்றிகரமாகப் பிரிக்கப்பட்ட முன்கூட்டிய பிறந்த இரட்டையர்களைப் பார்வையிட்டார்.

இஸ்தானா நெகாரா ஃபேஸ்புக் பக்கத்தில், ஹெச்டிஏவின் இயக்குனர் டாக்டர் ஷம்சுல் அனுவார் கமருடின், துணை இயக்குநர் டாக்டர் மெரினா அப்துல்லா சானி மற்றும் குழந்தை அறுவை சிகிச்சை ஆலோசகர் டத்தோ டாக்டர் ஜகாரியா ஜஹாரி ஆகியோர் மெஜஸ்டியை வரவேற்றதாகத் தெரிவித்தனர்.

மார்ச் 19 அன்று, 17 நாட்களே ஆன முன்கூட்டிய ஒட்டிப்பிறந்த இரட்டையர்களை வெற்றிகரமாக பிரிக்க அறுவை சிகிச்சை செய்து மருத்துவமனை வரலாற்றில் இடம்பிடித்ததாக HTA முன்பு தெரிவித்தது. இந்த அறுவை சிகிச்சைக்கு டாக்டர் ஜகாரியா தலைமை தாங்கினார் மற்றும் நாடு முழுவதிலுமிருந்து 6 குழந்தை அறுவை சிகிச்சை நிபுணர்கள் உட்பட 13 சிறப்பு மருத்துவர்கள் மற்றும் கிட்டத்தட்ட 20 செவிலியர்கள் மற்றும் குழந்தை அறுவை சிகிச்சை அறை ஊழியர்கள் ஈடுபடுத்தப்பட்டனர்.

வருகையின் போது, ​​துங்கு அசிசா கல்லீரல் மாற்று அறுவை சிகிச்சைக்கு உட்பட்ட ‘பிலியரி அட்ரேசியா’ நோயால் பாதிக்கப்பட்ட குழந்தையைப் பார்க்க சிறிது நேரம் செலவிட்டார். அனைத்து குழந்தைகளின் பாதுகாப்பிற்காகவும் அவர்கள் விரைவில் குணமடையவும் மற்ற குழந்தைகளைப் போல இயல்பான வாழ்க்கையை நடத்தவும் அவரது மாட்சிமை பிரார்த்தனை செய்கிறது என்று பதிவில் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here