சமூக ஊடகங்களில் மக்களை அவமானப்படுத்தாதீர்கள்; புகாரினை பதிவு செய்யுங்கள் என்கிறது புக்கிட் அமான்

சமூகத்தில் நடக்கும் சம்பவங்களின் செய்திகளை பதிவு செய்வதை விட சமூக வலைதளங்களில்  மக்களை அவமானப்படுத்துவதை நெட்டிசன்கள் விரும்புவதாக புக்கிட் அமான் கவலை தெரிவித்துள்ளது.

புக்கிட் அமானின் நேர்மை மற்றும் தரநிலைகள் இணக்கத் துறையின் (ஜிஐபிஎஸ்) இயக்குநர் அஸ்ரி அஹ்மத் கருத்துப்படி விசாரணை நடத்தப்படுவதற்கு முன்பு இதுபோன்ற பிரச்சினைகளை சமூக ஊடகங்களில் பகிர்ந்துகொள்வது இந்த வழக்கின் உண்மையான உண்மைகளைப் பார்க்காமல் நெட்டிசன்கள் தீர்ப்பை வழங்குகிறார்கள்.

உணர்திறன் மிக்க பிரச்சனைகள், குறிப்பாக கண்ணியம் சம்பந்தப்பட்டவை, சம்பந்தப்பட்ட தரப்பினருக்கு அறிக்கைகள் மூலம் பொருத்தமான வழிகளில் கையாளப்பட வேண்டும் என்று நான் கருதுகிறேன் என்று அவர் பெர்னாமாவிடம் கூறினார். சம்பந்தப்பட்ட பாதிக்கப்பட்டவர்கள் விமர்சனங்கள் மற்றும் அவர்களின் உணர்ச்சிகளை பாதிக்கக்கூடிய எதிர்மறையான கருத்துகளுக்கு ஆளாகாத வகையில் தொழில்முறை நடவடிக்கை எடுக்கப்பட வேண்டும் என்றார்.

சமூகத்தைச் சேர்ந்தவர்கள் சம்பந்தப்பட்ட கட்சிகளைப் பற்றி தவறான அனுமானங்களைச் செய்வதையும் இது தடுக்கும். பொதுமக்கள் சில விஷயங்களை வாட்ஸ்அப் மற்றும் ஃபேஸ்புக் போன்ற சமூக ஊடகங்களில் பகிர்வதன் மூலம் தங்கள் அதிருப்தியை வெளிப்படுத்த விரும்புவதை என்னால் பார்க்க முடிகிறது. ஆனால் அவர்கள் (அறிக்கையை தாக்கல் செய்வதன் மூலம்) சரியாக செயல்பட மறுக்கிறார்கள் என்று அவர் கூறினார். உரிய நடவடிக்கை எடுக்க முதலில் அதிகாரிகளிடம் புகார் அளிக்க வேண்டும் என்றார் அஸ்ரி.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here