குப்பைத் தொட்டியில் மோதி 21 வயது பெண் மோட்டார் சைக்கிளோட்டி மரணம்

கிள்ளான் ஜாலான் கம்போங் டெலக்கில் சாலையின் குப்பைத் தொட்டியில் தனது நண்பருடன் சென்ற மோட்டார் சைக்கிள் மோதியதில் உணவக பணியாளர் ஒருவர் இறந்தார். நேற்று இரவு 7.40 மணியளவில் இடம்பெற்ற இச்சம்பவத்தில், நூருல் ஃபசிரா அப்துல்லா 21, சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்துள்ளார். மேலும் அவரது தோழியான எலியானா நூர் பாத்திஹா ஹெல்மி ஷஹரில் 13, என்பவரின் கையில் காயம் ஏற்பட்டது.

தெற்கு கிள்ளான் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் உதவி ஆணையர் சா ஹூங் ஃபோங் சம்பவத்தின் போது பாதிக்கப்பட்டவரும் அவரது நண்பரும் ஜாலான் சுங்கை உண்டாங்கிலிருந்து கம்போங் டெலெக் நோக்கிச் சென்று கொண்டிருந்தனர்.

சம்பவ இடத்திற்கு வந்த உடனேயே, பாதிக்கப்பட்டவரின் மோட்டார் சைக்கிள் சாலையின் இடதுபுறத்தில் உள்ள குப்பைத் தொட்டியில் மோதியது. மோதலின் விளைவாக, வாகனம் சறுக்குவதற்கு முன்பு பாதிக்கப்பட்டவர் மோட்டார் சைக்கிளைக் கட்டுப்படுத்தத் தவறிவிட்டார் என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

பாதிக்கப்பட்ட இருவரும் மேலதிக நடவடிக்கைக்காக தெங்கு அம்புவான் ரஹிமா மருத்துவமனைக்கு (HTAR) Klang அனுப்பப்பட்டதாக Hoong Fong கூறினார். இந்த வழக்கு 1987 சாலை போக்குவரத்து சட்டம் பிரிவு 41 (1) இன் படி விசாரிக்கப்படுகிறது என்று அவர் கூறினார்.  முன்னதாக, இந்த சம்பவம் வாகனத்தின் டேஷ்போர்டு கேமராவில் பதிவான காட்சிகள் மூலம்  முகநூலில் பரவியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here