12 வயது சிறுமியை பாலியல் பலாத்காரம் செய்த ஆடவர் மீது குற்றச்சாட்டு

கோல பிலாவில் கடந்த ஆண்டு டிசம்பரில் 12 வயது சிறுமியை பாலியல் பலாத்காரம் செய்த குற்றச்சாட்டின் பேரில் பலகார விற்பனையாளர் ஒருவர் இன்று செஷன்ஸ் நீதிமன்றத்தில் ஆஜர்படுத்தப்பட்டார்.

குற்றம் சாட்டப்பட்ட முஹமட் சைமி எம்டி சைட் 25, குற்றத்தை ஒப்புக்கொள்ளவில்லை மற்றும் நீதிபதி நார்மா இஸ்மாயில் முன் குற்றச்சாட்டு வாசிக்கப்பட்ட பிறகு விசாரணைக்கு உட்படுத்தப்பட்டார்.

குற்றச்சாட்டின்படி, குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் கடந்த ஆண்டு டிசம்பர் 4 ஆம் தேதி பிற்பகல் 3.51 மணியளவில் கோலா பிலாவின் ரெம்பாங் பனாஸில் உள்ள ஒரு கட்டுமான தளத்தில் இந்த செயலைச் செய்ததாக குற்றம் சாட்டப்பட்டார்.

இந்தச் செயலுக்காக, குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் மீது குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 376 (1) இன் கீழ் குற்றம் சாட்டப்பட்டது. இது அதிகபட்சமாக 20 ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனை மற்றும் குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் சவுக்கால் அடிக்கப்படும். துணை அரசு வழக்கறிஞர் முஹம்மது அமிருல் நூர் ஹாஷிமி சார்பில் ஆஜரான அரசு தரப்பு எந்த உத்தரவாதமும் அளிக்கவில்லை.

குற்றஞ்சாட்டப்பட்டவர் சார்பாக வழக்கறிஞர்கள் யாரும் ஆஜாராகவில்லை. தனது தாயை கவனித்துக் கொள்ள வேண்டியதன் காரணமாக ஜாமீன் பெற்றார்.

குற்றம் சாட்டப்பட்டவருக்கு ஒரு நபர் உத்தரவாதத்துடன் RM6,000 ஜாமீன் மற்றும் பாதிக்கப்பட்டவர் மற்றும் சாட்சிகளை அணுகக்கூடாது என்ற கூடுதல் நிபந்தனையுடன் நீதிமன்றம் அனுமதித்தது. வழக்கறிஞர்கள் நியமனம் மற்றும் ஆவணங்களை சமர்பிக்க மே 23ம் தேதியும் நீதிமன்றம் உத்தரவிட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here