சிறுவனை பாலியல் வன்கொடுமை செய்ததாக அறிவியல் மற்றும் கணித பாட ஆசிரியர் ஒருவர் மீது குற்றச்சாட்டு

கோத்தா பாரு, மார்ச் 31 :

2014 முதல் 2021 வரை ஒரு சிறுவனை பாலியல் வன்கொடுமை செய்தது மற்றும் மிக மோசமான ஆபாசமாக நடந்துகொண்டது உள்ளிட்ட எட்டு குற்றச்சாட்டுகளின் கீழ், அறிவியல் மற்றும் கணித பாட ஆசிரியர் ஒருவர், இன்று, இங்குள்ள செஷன்ஸ் நீதிமன்றத்தில் குற்றஞ்சாட்டப்பட்டார்.

குற்றஞ்சாட்டப்பட்ட, முஹமட் நசுஷன் நோ, 49, என்பவருக்கு எதிரான குற்றச்சாட்டு நீதிபதி அஹ்மட் பஸ்லி பஹ்ருடின் முன்நிலையில் மொழிபெயர்ப்பாளரால் வாசிக்கப்பட்டபோது, அவர் அக்குற்றச்சாட்டுக்களை ஒப்புக்கொண்டார்.

முதல் குற்றச்சாட்டின்படி, நவம்பர் 24, 2014 அன்று அதிகாலை 5 மணியளவில், கோலக்கிராய் மாவட்டத்தில் உள்ள ஒரு ஆசிரியர் இல்லத்தில், 12 வயது சிறுவனைக் குற்றஞ்சாட்டப்பட்டவர் ஆபாசச் செயலைச் செய்யத் தூண்டியதாகக் கூறப்படுகிறது.

இக்குற்றம், குற்றவியல் சட்டம் (சட்டம் 574) பிரிவு 377E இன் கீழ் குற்றம் சாட்டப்பட்டது, இது குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் மூன்று ஆண்டுகளுக்கு குறையாத மற்றும் அதிகபட்சம் 15 ஆண்டுகளுக்கு மேற்படாத சிறைத்தண்டனை மற்றும் பிரம்படிகளை வழங்க வழி செய்கிறது.

இரண்டாவது முதல் ஏழாவது குற்றச்சாட்டுகளில், குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் கோலாக்கிராய் மாவட்டத்தில் உள்ள ஆசிரியர் இல்லத்திலும், கோத்தா பாருவின் மேலூரில் உள்ள ஒரு வீட்டிலும் அதே பாதிக்கப்பட்டவருக்கு எதிராக இயற்கையின் ஒழுங்குக்கு எதிராக வேண்டுமென்றே உடலுறவு கொண்டதாக குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

இது மார்ச் 11, 2016 முதல் ஏப்ரல் 2021 வரை, இரவு 11 மணி முதல் மாலை 3 மணி வரை இந்தச் செயல் செய்யப்பட்டது.

இக்குற்றம், குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 377C (சட்டம் 574) இன் கீழ் குற்றம் சாட்டப்பட்டது, இது குறைந்தபட்சம் ஐந்து ஆண்டுகள் முதல் அதிகபட்சம் 20 ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை மற்றும் பிரம்படிகளை விதிக்க வழி செய்கிறது.

எட்டாவது குற்றச்சாட்டிற்காக, நவம்பர் 6, 2021 அன்று அதிகாலை 3 மணியளவில் பச்சோக், குனோங்கில் உள்ள ஒரு வீட்டில் அதே பாதிக்கப்பட்டவருக்கு எதிராக தீவிரமான ஆபாச செயலை செய்ததாக குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

இது, இரண்டு ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை விதிக்கும் தண்டனைச் சட்டம் (சட்டம் 574) பிரிவு 377D இன் கீழ் இந்தச் சட்டம் குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

இவ்வழக்கு அரசு தரப்பு வழக்குரைஞர் அஹ்மட் ஃபரிஸ் அப்துல் ஹமிட் அவர்களால் நடத்தப்பட்டது, குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் சார்பில் வழக்கறிஞர் முஹமட் ஹாசிப் ஹாசன் ஆஜரானார்.

குற்றஞ்சாட்டப்பட்டவருக்கு ஒரு மனைவி மற்றும் நான்கு குழந்தைகள் இருப்பதால், குற்றஞ்சாட்டப்பட்டவருக்கு குறைந்தபட்ச ஜாமீன் வழங்குமாறு அவர் தரப்பு வக்கீல் முஹமட் ஹாசிப் நீதிமன்றத்திடம் விண்ணப்பித்தார்.

அந்த நபர் குடும்பத்தின் ஒரே வருமானம் ஈட்டுபவர் என்றும், பாதிக்கப்பட்டவரையும் சாட்சிகளையும் துன்புறுத்த மாட்டார் என்றும் கேட்டுக்கொண்டதற்கு இணங்க, குற்றஞ்சாட்டப்பட்டவருக்கு ஒரு ஆள் பிணையுடன் RM40,000 மதிப்புள்ள ஜாமீன் வழங்கிய நீதிமன்றம், மே 12 ஆம் தேதியை வழக்கின் மறு தேதியாகவும் நிர்ணயித்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here