போலீசாரை தாக்க முயன்ற வெளிநாட்டவர் கைது

பெட்டாலிங் ஜெயா, பண்டார் பிங்கிரான் சுபாங்கில் உள்ள சோதனைச் சாவடியில் இருந்து தப்பிச் செல்லும் போது அதிகாரிகள் மீது மோத முயன்ற வெளிநாட்டவர் ஓட்டிச் சென்ற காரின் டயர்களை போலீஸார் நேற்று சுட்டனர்.

மாலை 5.30 சம்பவத்தில் 40 வயதான சந்தேக நபர் தப்பிக்க புரோட்டான் வீரா ஏரோபேக்கை வேகமாக ஓட்டிச் சென்றார். அதற்கு முன்பு அவர் மூன்று போலீஸ் ரோந்து கார்கள் மற்றும் இரண்டு மோட்டார் சைக்கிள் ரோந்து பிரிவுகளால் (URB) துரத்தப்பட்டார்.

யூஆர்பி பெட்டாலிங் ஜெயா மற்றும் எம்பிவி சுங்கை பூலோ ஆகியோரின் உதவியுடன் சந்தேக நபர் கைது செய்யப்பட்டதாக பெட்டாலிங் ஜெயா துணைத் தலைவர். கண்காணிப்பாளர்  மஷாரிமான்  மஹ்மூத் தெரிவித்தார்.

விசாரணைக்கு உதவியாக சந்தேகநபர் பயன்படுத்திய காரையும் போலீசார் பறிமுதல் செய்தனர்.முன்னதாக, சந்தேகத்துக்குரிய நபரின் கார் டாமான்சராவில் சந்தேகத்திற்கிடமான நிலையில் இருந்ததால் போலீசார் அதை தடுத்து நிறுத்தினர். போலீசார் சோதனை செய்ய விரும்பியபோது, ​​சந்தேக நபர் வாகனத்தை வேகமாகச் செலுத்தி அதிகாரிகளை மோத முயன்றார்.

பெட்டாலிங் ஜெயா காவல்துறையின் அறிவிப்பின் விளைவாக, நாங்கள் சந்தேக நபரை ஷா ஆலத்தில் கைது செய்தோம் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

அவரது கூற்றுப்படி, 1967 போலீஸ் சட்டம் பிரிவு 26 (2) மற்றும் குடியேற்றத்தின் பிரிவு 6 (1) (C) ஆகியவற்றைத் தவிர குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 307 மற்றும் 188 இன் படி விசாரணையில் உதவ சந்தேக நபர் நான்கு நாட்கள் விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டார்.

இது ஒவ்வொன்றும் ஒரு போலீஸ்காரருக்கு எதிரான கொலை முயற்சி, சோதனைக்காக காவலில் வைக்கப்பட்டிருந்தபோது போலீஸ் உத்தரவை மீறியது தப்பியோடியது மற்றும் அடையாள ஆவணங்கள் மற்றும் செல்லுபடியாகும் தனிப்பட்ட பயணங்கள் இல்லாதது ஆகியவை அடங்கும்.

முன்னதாக, 14 வினாடிகள் கொண்ட வீடியோ சமூக ஊடகங்களில் பரவியது, போலீஸ் MPV ஒரு குடியிருப்பு பகுதியில் சந்தேக நபரின் காரை துரத்தியது. காரின் ஓட்டுனர் வெளியே ஓடுவதற்கு முன்பு வாகனத்தை நிறுத்துவதையும், அவர் கைது செய்யப்படும் வரை காவல்துறையினரால் துரத்தப்படுவதையும் அந்த காணொளியில் பார்க்க முடிந்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here