ஆசியான் குடிமக்களுக்கு இந்தோனேசியா விசா இல்லாத பயணத்தை மீண்டும் அறிமுகப்படுத்தியுள்ளது

ஜகார்த்தா: இந்தோனேசிய அரசாங்கம், சக ஆசியான் (தென்கிழக்கு ஆசிய நாடுகளின் சங்கம்) உறுப்பு நாடுகளின் குடிமக்களுக்கு விசா இல்லாத பயணக் கொள்கையை மீண்டும் அறிமுகப்படுத்துவதாக சட்டம் மற்றும் மனித உரிமைகள் அமைச்சகத்தை மேற்கோள் காட்டி சின்ஹுவா தெரிவித்துள்ளது.

இந்த புதிய கொள்கையின் மூலம், மற்ற ஒன்பது ASEAN நாடுகளில் இருந்து வெளிநாட்டவர்கள் விசா இல்லாத வருகைகளுடன் நுழைய முடியும் என்று குடிவரவு போக்குவரத்து இயக்குனர் அம்ரன் அரிஸ் கூறினார்.

இந்த தென்கிழக்கு ஆசிய நாடுகளைச் சேர்ந்தவர்கள் கோவிட்-19 தடுப்பூசி மற்றும் எதிர்மறையான பாலிமரேஸ் செயின் ரியாக்‌ஷன் டெஸ்ட் (PCR) ஆகியவற்றைக் காட்ட வேண்டும். மேலும் அவர்கள் வருவதற்கு 48 மணிநேரத்திற்கு முன்பு எடுக்கப்பட்ட PeduliLindungi சோதனை மற்றும் ட்ராக் செயலியைப் பயன்படுத்தவும். அவர்கள் வெப்பநிலை சரிபார்ப்பில் தேர்ச்சி பெறும் வரை, அவர்கள் வந்தவுடன் PCR சோதனைக்கு உட்படுத்த வேண்டிய அவசியமில்லை.

யோககர்த்தா, மகசார், மேடான் மற்றும் பெக்கான்பாருவில் உள்ள அனைத்துலக விமான நிலையங்கள் மீண்டும் திறக்கப்பட்டுள்ளன.-

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here