ஜோகூர் காஸ்வே, தஞ்சோங் குபாங்கில் சுங்க சாவடி விலக்கு ஏப்.8 ஆம் தேதியுடன் முடிவடைகிறது – PLUS தகவல்

ஏப்ரல் 1 ஆம் தேதி தொடங்கிய மலேசியா மற்றும் சிங்கப்பூர் இடையே நில எல்லைகள் மீண்டும் திறக்கப்பட்டடதையொட்டி ஜோகூரில் உள்ள பங்குனான் சுல்தான் இஸ்கந்தர் (ஜோகூர் காஸ்வே) மற்றும் தஞ்சோங் குபாங் (லிங்கேடுவா) ஆகிய இடங்களில் உள்ள சுங்கச்சாவடிகளில் ஏழு நாட்களுக்கான கட்டண விலக்கு வெள்ளிக்கிழமை (ஏப்ரல் 8) தேதியுடன் முடிவடைகிறது.

PLUS Malaysia Berhad, வெள்ளிக்கிழமை முதல் டோல் வசூல் வழக்கம் போல் மேற்கொள்ளப்படும் என்றும், வாகன ஓட்டிகள் தங்கள் டச் என் கோ கார்டுகள் மற்றும் இ-வாலட் செயலில் இருப்பதையும், சுமூகமான பயணத்தை அனுபவிப்பதற்கு போதுமான இருப்பு வைத்திருப்பதையும் உறுதி செய்யுமாறு அறிவுறுத்தப்பட்டது.

வாகன நுழைவு அனுமதிக்கான (VEP) RFID (ரேடியோ அதிர்வெண் அடையாள) குறிச்சொல்லைப் பயன்படுத்தும் நெடுஞ்சாலை வாடிக்கையாளர்கள், Bangunan Sultan Iskandar மற்றும் Tanjung Kupang ஆகிய இடங்களில் உள்ள RFID பாதைகளிலும் கணினியைப் பயன்படுத்தத் தொடங்கலாம் என்று ஒரு அறிக்கையில் PLUS தெரிவித்துள்ளது.

மார்ச் 30 அன்று, பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ இஸ்மாயில் சப்ரி யாக்கோப், மலேசியா-சிங்கப்பூர் சோதனைச் சாவடிகளில் இரு நாடுகளின் நில எல்லைகள் மீண்டும் திறக்கப்பட்டதைத் தொடர்ந்து அனைத்து வகையான வாகனங்களுக்கும் ஏழு நாட்களுக்கு சுங்கக் கட்டணம் செலுத்துவதில் விலக்கு அளிக்க ஒப்புக்கொண்டதாக ஏப்ரல் 1ஆம் தேதி கூறப்பட்டது.

நெடுஞ்சாலைப் பயனர்கள், அவசரகாலத்தில் வாடிக்கையாளர்களை நேரடியாக PLUSLine 1800 88 0000 க்கு இணைக்க பிளஸ் அப்ளிகேஷனைப் பதிவிறக்கம் செய்யும் போது தங்கள் பயணத்தைத் திட்டமிடலாம் என்று அந்த அறிக்கையில் கூறப்பட்டுள்ளது.

அதுமட்டுமின்றி, உதவி தேவைப்படும் வாகன ஓட்டிகளுக்கு உதவ 120க்கும் மேற்பட்ட பிளஸ்ரோண்டா பணியாளர்கள் ஜோகூரில் உள்ள நெடுஞ்சாலையில் நிறுத்தப்பட்டுள்ளனர் என்றும் அந்த அறிக்கையில் கூறப்பட்டுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here