இளைஞர்களில் 59% தங்களால் சொந்த வீடு வாங்க முடியாது என்று அஞ்சுகின்றனர் என்கிறது ஆய்வு

பன்முகத்தன்மையின் கட்டிடக் கலைஞர்கள் (AOD) நடத்திய சமீபத்திய ஆய்வில், நாட்டில் உள்ள 59% இளைஞர்கள் தங்கள் வாழ்நாளில் ஒரு வீட்டை வாங்க முடியாது என்று பயப்படுகிறார்கள். கணக்கெடுப்பில், 3,089 இளைஞர்கள் கலந்துகொண்டனர். அவர்களில் 90% பேர் மலிவு விலையில் வீடுகளை உருவாக்க வேண்டும் என்று அரசாங்கத்தை வலியுறுத்தினர் மற்றும் 75% பேர் வாடகைக்கு உச்சவரம்பு விலையை நிர்ணயிக்க வேண்டும் என்று கருதினர்.

வேலைவாய்ப்பு, வீட்டுவசதி, கல்வி, செல்வப் பகிர்வு, சுகாதாரம், சுற்றுச்சூழல், பிரதிநிதித்துவம் மற்றும் சட்டம் மற்றும் ஒழுங்கு போன்ற பிரச்சினைகளில் இளைஞர்களின் கருத்துகளை வெளிக்கொணர, இளைஞர் அபிலாஷை மேனிஃபெஸ்டோ சர்வே முயன்றதாக AOD கூறியது.

கோவிட்-19 தொற்றுநோய் இளைஞர்களிடையே ஏற்கனவே இருக்கும் பொருளாதார கவலையை அதிகப்படுத்தியுள்ளது, இளைஞர்களின் வாழ்க்கைத் தரத்தை ஆதரிக்கும் மிகவும் பயனுள்ள பொருளாதாரக் கொள்கைகளுக்கு உண்மையான மற்றும் அழுத்தமான தேவை இருப்பதை நிரூபிக்கிறது.

குறைந்தபட்ச ஊதிய உயர்வுக்கான பரந்த ஆதரவின் மூலம், அரசியல் கட்சிகள் மற்றும் கொள்கை வகுப்பாளர்கள் பொருளாதார வலுவூட்டல் மூலம் இளைஞர்களின் ஆதரவைப் பெற உள்ளனர் என்று AOD இணை நிறுவனர் ஜேசன் வீ ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

பிப்ரவரி 22 முதல் மார்ச் 7 வரை இரண்டு வாரங்களுக்கு இந்த ஆய்வு நடத்தப்பட்டது. பதிலளித்தவர்கள் 18 முதல் 30 வயதுக்கு இடைப்பட்டவர்கள். இனம், பாலினம், வயது மற்றும் மாநிலம் ஆகியவற்றின் அடிப்படையில் 2020 மக்கள்தொகைக் கணக்கெடுப்பின் புள்ளிவிவரங்களின்படி அவை ஒதுக்கீடு செய்யப்பட்டன.

AOD, Undi18 மற்றும் UndiNegaraku ஆகியோரால் நேற்று தொடங்கப்பட்ட #Undi100Peratus பிரச்சாரத்தின் ஒரு பகுதியாக இது செய்யப்பட்டது. வரும் 15வது பொதுத் தேர்தலில் (GE15) 100 சதவீத இளைஞர்களின் வாக்குப்பதிவை அடைய பிரச்சாரம் முயல்கிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here