சாலைத் தடுப்புக் கடமையில் இருந்த பெண் போலீஸ் ஒருவரை கொலை செய்ய முயன்றதாக உதவி சமையல்காரர் மீது குற்றச்சாட்டு

ஜார்ஜ் டவுன், ஏப்ரல் 11 :

ஏப்ரல் 3-ம் தேதி, இங்குள்ள சாலைத் தடுப்பில், கடமையில் இருந்த ஒரு போலீஸ் (பெண்) ஒருவரைக் கொலை செய்ய முயன்ற வழக்கில், பினாங்கு மருத்துவமனையின் உதவி சமையல்காரர் ஒருவர் மீது இன்று செஷன்ஸ் நீதிமன்றத்தில் குற்றஞ்சாட்டப்பட்டது. ஆனால் அவர் தன் மீது குற்றமில்லை என்று கூறி விசாரணை கோரினார்.

27 வயதான முஹமட் லுக்மான் ஹக்கீம் முகமட் ஷுக்ரி, என்ற குற்றஞ்சாட்டப்பட்டவர், ஏப்ரல் 3 ஆம் தேதி அதிகாலை 1.05 மணிக்கு துன் டாக்டர் லிம் சோங் யூ எக்ஸ்பிரஸ்வேயில், மோட்டார் சைக்கிள் பாதையில் இருந்த லான்ஸ் கார்போரல் எஸ்.கே. அச்சாராவை காயப்படுத்தியதன் விளைவாக, அவர் வேண்டுமென்றே கொலை முயற்சி செய்ததாக குற்றம் சாட்டப்பட்டார்.

குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் அதிகபட்சமாக 20 ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனை விதிக்கும் தண்டனைச் சட்டம் பிரிவு 307ன் கீழ் அவர் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

அவர் (முஹமட் லுக்மான்) பணிபுரிந்த அதே மருத்துவமனையில் காயங்களிலிருந்து இப்போது மீண்டு வரும் பாதிக்கப்பட்ட போலீஸ் பெண்ணை, குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் துன்புறுத்தாமல் இருப்பதை உறுதி செய்யுமாறு துணை அரசு வழக்கறிஞர் இம்ரான் ஹமீட் நீதிமன்றத்தை கேட்டுக் கொண்டார்.

நீதிபதி மஸ்தி அப்துல் ஹமீட் ஒரு ஆள் உத்தரவாதத்துடன் RM10,000 ஜாமீன் நிர்ணயித்தார் மற்றும் குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் ஒரு மாதத்திற்கு ஒரு முறை அருகிலுள்ள காவல் நிலையத்தில் ஆஜராக வேண்டும், அத்துடன் அவரது பாஸ்போர்ட்டை நீதிமன்றத்தில் ஒப்படைக்கவும் உத்தரவிட்டார்.

குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் அல்லது குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்களுடன் தொடர்புடைய எவரும் பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணைத் துன்புறுத்தக் கூடாது என்றும் நீதிமன்றம் உத்தரவிட்டுள்ளது.

மேலும், வழக்கு மே 20ஆம் தேதிக்கு ஒத்திவைக்கப்பட்டது.

இந்த வழக்கில், ஏப்ரல் 3ஆம் தேதி, துன் டாக்டர் லிம் சோங் யூ விரைவுச்சாலையில் பொருத்தப்பட்டிருந்த போலீஸ் சாலைத் தடுப்பில் பணியில் இருந்தபோது, ​​32 வயதான அச்சாரா என்ற பெண் போலீஸ், குற்றஞ்சாட்டப்பட்டவரால் செலுத்தப்பட்ட யமஹா 125Z மோட்டார் சைக்கிள் மோதியதில், முகத்தில் காயம் அடைந்தார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here