ஒப்பந்த மருத்துவர்கள்: நிராகரிக்கப்பட்ட 3,281 விண்ணப்பங்களை இறுதித் திரையிடலுக்கு பி.எஸ்.சி.க்கு அனுப்பப்படும்

கோலாலம்பூர்: நிரந்தரப் பணியிடங்களுக்கான ஸ்கிரீனிங்கில் தோல்வியுற்ற மொத்தம் 3,281 ஒப்பந்த மருத்துவர்களின் விண்ணப்பங்கள் இறுதி ஆய்வுக்காக சுகாதார அமைச்சகத்திற்கு அனுப்பப்படும் என்று பொதுச் சேவை ஆணையம் (PSC) இன்று தெரிவித்துள்ளது.

UD41/UD43 மருத்துவ அதிகாரிகள் பதவிக்கான நிரந்தர நியமனத்திற்கான விண்ணப்பங்களில் சில மலேசிய மருத்துவ கவுன்சிலில் (MMC) முழுப் பதிவு செய்ததற்கான தகவல் இல்லை என்று அது கூறியது.

சில விண்ணப்பதாரர்கள் நிபுணத்துவத் துறைகள் பற்றிய தகவல்களை வழங்கவில்லை. இது அமைச்சகத்தில் நிரந்தர பதவிக்கு கட்டாயத் தேவையாக இருந்தது.

மொத்தம் 1,587 விண்ணப்பங்கள் சுகாதார அமைச்சினால் நிர்ணயிக்கப்பட்ட குறிப்பிட்ட நிபந்தனைகளுக்கான ஸ்கிரீனிங்கில் தேர்ச்சி பெறவில்லை. இதில் வேட்பாளர்கள் சுகாதார செயலாளர் நாயகத்தின் சுற்றறிக்கையின் அடிப்படையில் ஒப்பந்தம் மூலம் நியமிக்கப்பட வேண்டும் மற்றும் நாட்டிற்குள் அல்லது வெளியில் பட்டதாரி பயிற்சியை முடித்திருக்க வேண்டும். ” என்று பிஎஸ்சி இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது.

கூடுதலாக, வேட்பாளர்கள் 2016 முதல் 2018 வரை மட்டுமே ஒப்பந்தம் செய்யப்பட்டிருக்க வேண்டும். பதவியில் இருந்து ஒருபோதும் ராஜினாமா செய்யவில்லை, ஒருபோதும் பணிநீக்கம் செய்யப்படவில்லை. ஒப்பந்த காலம் முழுவதும் ஒழுக்காற்று நடவடிக்கைக்கு உட்படுத்தப்படவில்லை. நிரந்தர நியமனம் வழங்குவதை ஒருபோதும் மறுக்கவில்லை.

PSC இன் படி, மற்ற காரணிகளில் முழு பதிவுத் தகவலைப் பூர்த்தி செய்வதில் தோல்வி அல்லது MMC உடன் தற்காலிகப் பதிவை நிரப்புதல் மற்றும் நிபுணத்துவத்திற்கான துல்லியமற்ற புலங்களை வழங்குதல் ஆகியவை அடங்கும். மார்ச் 16 அன்று பிஎஸ்சி தனது வேலைப் பதிவு முறை மூலம் மொத்தம் 10,593 விண்ணப்பங்களைப் பெற்றதாக அது கூறியது.

விண்ணப்பதாரர்கள் தங்கள் விண்ணப்பங்களை நிரப்புவதற்கான வழிகாட்டுதல்களைப் பெறவில்லை என்ற புகார்களின் பேரில், ஸ்கிரீனிங்கில் தேர்ச்சி பெறாத 3,281 விண்ணப்பதாரர்களின் பட்டியலை இறுதி ஸ்கிரீனிங் செயல்முறைக்காக சுகாதார அமைச்சகத்திடம் சமர்ப்பிக்க ஒப்புக்கொண்டதாக பிஎஸ்சி தெரிவித்துள்ளது.

வேட்பாளர் நிர்ணயிக்கப்பட்ட அனைத்து நிபந்தனைகளையும் (விளம்பரப்படுத்தப்பட்ட) பூர்த்தி செய்வதை சுகாதார அமைச்சகம் கண்டறிந்தால், அவர்களின் நிலை புதுப்பிக்கப்பட்டு அவர்கள் நேர்காணலுக்கு அழைக்கப்படுவார்கள்.

ஏப்ரல் 22 முதல் விண்ணப்பத்தின் சமீபத்திய நிலையை வேட்பாளர்கள் சரிபார்க்கலாம்  என்று அது கூறியது. விண்ணப்ப செயல்முறையிலிருந்து முழு பதிவு மற்றும் தற்காலிக பதிவு விருப்பங்களை நீக்க PSC ஒப்புக்கொண்டது.

விண்ணப்பதாரர்கள் தங்கள் விசாரணைகளை மருத்துவ பிரிவு, PSC ஆட்சேர்ப்பு பிரிவுக்கு 03-8091 9000/9415 (அலுவலக நேரம்) அல்லது [email protected] என்ற மின்னஞ்சல் முகவரிக்கு அனுப்பலாம்.

சனிக்கிழமையன்று, நிரந்தர மருத்துவ அதிகாரி பதவிக்கான விண்ணப்பத்தில் பி.எஸ்.சி.யின் ஸ்கிரீனிங் செயல்முறை தோல்வியடைந்ததற்கு அதிருப்தியை வெளிப்படுத்தும் சமூக ஊடக பயனர் ஒரு இடுகை வைரலானது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here