நிக்கி லியோவ் 26 குற்றச்சாட்டுகளை எதிர்கொள்வார் என நம்பப்படுகிறது

ஷா ஆலம்: வின்னர் டைனஸ்டி குழும நிறுவனர் நிக்கி லியோவ் இன்று காலை நீதிமன்ற வளாகத்திற்கு வந்தார். அவர் பணமோசடி தடுப்பு, பயங்கரவாத எதிர்ப்பு நிதியுதவி மற்றும் சட்டவிரோத நடவடிக்கைகள் சட்டம் 2001 (AMLAFTA) ஆகியவற்றுடன் தொடர்புடைய 26 குற்றச்சாட்டுகளை எதிர்கொள்வார் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

எவ்வாறாயினும், வளாகத்தின் பிரதான முகப்பில் காத்திருந்த டஜன் கணக்கான ஊடக பயிற்சியாளர்களால் சந்தேக நபரை வேறொரு பாதையில் கொண்டு வரப்பட்டதால், வணிகர் வருகையின் புகைப்படங்களையும் வீடியோக்களையும் பதிவு செய்ய முடியவில்லை.

அதிகாரிகளிடமிருந்து ஓடிய ஒரு வருடத்திற்குப் பிறகு, நிக்கி லியோவ் இறுதியாக நேற்று போலீசில் சரணடைந்தார்.

நிக்கி 34, நேற்று காலை 11 மணியளவில், கோலாலம்பூர், ஜாலான் துன் ரசாக், மெனாரா கேபிஜே வணிகக் குற்றப் புலனாய்வுத் துறை (ஜேஎஸ்ஜேகே) அலுவலகத்தில் சரணடைந்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here