சிரம்பானில் RM109,298 மதிப்புள்ள போதைப்பொருளுடன் இரண்டு வெளிநாட்டினர் கைது

சிரம்பான், ஏப்ரல் 13 :

நேற்று இங்குள்ள துவாங்கு ஜாஃபர் மருத்துவமனையின் (HTJ) வாகன நிறுத்துமிடத்தில், RM109,298 மதிப்புள்ள சியாபு மற்றும் கஞ்சா என சந்தேகிக்கப்படும் போதைப்பொருள்களுடன் போதைப்பொருள் விநியோகிப்பாளர்கள் என நம்பப்படும் இரண்டு வெளிநாட்டினர் போலீசாரால் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர்.

சந்தேகத்திற்கு இடமான வகையில் சந்தேக நபர்கள் சவாரி செய்த வாகனத்தை போலீசார் சோதனை செய்த பின்னர், முறையே 27 மற்றும் 38 வயதுடைய சந்தேக நபர்கள் கைது செய்யப்பட்டதாக சிரம்பான் மாவட்ட காவல்துறை தலைவர், துணை ஆணையர் நந்தா மரோஃப் தெரிவித்தார்.

“HTJ இல் உள்ள பொது வாகன நிறுத்துமிடத்திற்கு அருகில் பணியில் இருந்த சிரம்பான் மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தின் (IPD) மோட்டார் சைக்கிள் ரோந்து பிரிவின் (URB) உறுப்பினர்கள் குழு சந்தேகத்திற்கிடமான நிலையில் ஒரு காரைக் கண்டது.

காரில் மேலும் ஆய்வு செய்ததில், 2,683 கிராம் எடையுள்ள சியாபு போதைப்பொருள் அடங்கிய நான்கு பிளாஸ்டிக் பொட்டலங்களும், 5,084 கிராம் எடையுள்ள கஞ்சாவாக இருக்கலாம் என சந்தேகிக்கப்படும் உலர்ந்த இலைகளின் ஐந்து பதப்படுத்தப்பட்ட கட்டிகளும் கண்டெடுக்கப்பட்டன.

கைப்பற்றப்பட்ட மொத்த போதைப்பொருள் அளவு 7,767 கிராம் என்றும் அவற்றின் மதிப்பிடப்பட்ட மதிப்பு RM109,298 என்றும் நந்தா விளக்கினார்.

“கைப்பற்றப்பட்ட போதைப்பொருட்கள் தனிப்பட்ட பயன்பாட்டிற்காகவும் அது தவிர சிரம்பான் மற்றும் போர்ட்டிக்சனைச் சுற்றியுள்ள பகுதிகளில் விநியோகிக்கப்படுவதாக நம்பப்படுகிறது. வாகன சோதனையின் முடிவுகளில், இரண்டு சந்தேக நபர்களிடமும் சரியான அடையாள ஆவணம் இல்லாத நிலையில், வாகனத்தின் பதிவு எண் போலியானது என்றும் கண்டறியப்பட்டது, ”என்று அவர் கூறினார்.

இரண்டு சந்தேக நபர்களின் ஆரம்ப சிறுநீர் ஸ்கிரீனிங் சோதனையில் அவர்கள் மெத்தம்பேட்டமைனுக்கு சாதகமாக இருப்பதை போலீசார் கண்டறிந்தனர்.

“அடையாள ஆவணங்கள் எதுவுமற்ற சந்தேக நபர்கள் நேற்று முதல் 14 நாட்களுக்கு விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளார். எந்தவொரு அடையாள ஆவணமும் இல்லாததால், இந்த வழக்கு, 1952, 1952, போக்குவரத்து சட்டம் பிரிவு 108A மற்றும் குடிவரவுச் சட்டத்தின் பிரிவு 39B மற்றும் பிரிவு 15 (1) ஆகியவற்றின் கீழ் விசாரிக்கப்படுகிறது, ”என்று அவர் கூறினார்.

போதைப்பொருள் குற்றங்கள் குறித்த தகவல்களை வெளியிடுவதில் சமூகத்திற்கும் காவல்துறைக்கும் இடையிலான நெருக்கமான ஒத்துழைப்பின் விளைவாக இந்த வெற்றி கிடைத்ததாக நந்தா மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here