எண்ணைய் தோட்டத்தில் கைகள் கட்டப்பட்ட நிலையில் இளைஞரின் உடல் மீட்பு

சிப்பாங்கில் உள்ள  ஆயில் பாம் தோட்டத்தில் கேபிளால் கைகள் கட்டப்பட்ட நிலையில் ஆடவரின் சடலம் கண்டெடுக்கப்பட்டது.

காலை 8.50 மணியளவில் ஜாலான் சிப்பாங்-சலாக்கில் இருந்து சுமார் 50 மீ தொலைவில் ஒரு குடிசைக்கு அருகில்  உடல்  கிடப்பதை பொதுமக்களில் ஒருவர் கண்டதாக சிப்பாங் காவல்துறைத் தலைவர் வான் கமருல் அஸ்ரான் வான் யூசோப் கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்டவர் கருப்பு நீண்ட பேன்ட், வெள்ளை டி-சர்ட் மற்றும் முகக்கவசம் அணிந்திருந்தார். இறந்தவரின் வயிற்றின் வலது பக்கத்தில் காயங்கள் மற்றும் உடலின் இடது பக்கத்தில் இருந்து குடல்கள் நீண்டுகொண்டிருந்ததை சோதனைகள் காட்டுகின்றன.

அவரது வயது 20 முதல் 30 வரை இருக்கும் என போலீசார் மதிப்பிட்டுள்ளனர். மேலும் அவர் கையில் பிசிஜி தடுப்பூசி குறி எதுவும் இல்லை.

உடலில் இருந்து சுமார் 10 மீட்டர் தொலைவில் ஒரு அரிவாள் உறை, பல சிகரெட் துண்டுகள் மற்றும் முடியின் ஒரு இழை காணப்பட்டதாகவும் கமருல் கூறினார். சடலங்கள் பிரேத பரிசோதனைக்காக செர்டாங் மருத்துவமனைக்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்டன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here