படகு கவிழ்ந்து 5 மலேசியர்கள் மூழ்கி இறந்திருக்கலாம் என்று அஞ்சப்படுகிறது

செம்போர்னாவில் 20 பயணிகளை ஏற்றிச் சென்ற பம்ப் படகு, புலாவ் தாண்டோன், திம்புன் மாத்தா என்ற இடத்தில் நேற்று மாலை கவிழ்ந்ததில் 5 பேர் நீரில் மூழ்கி உயிரிழந்தனர்.

செம்போர்னா கடல்சார் மண்டலத்திற்கான மலேசிய கடல்சார் அமலாக்க முகமையின் (எம்எம்இஏ) இயக்குனர் கடல்சார் கமாண்டர் நோரிமி ஹாசன் கூறுகையில்  பயணிகளில் 13 பேர் கிராம மக்களால் மீட்கப்பட்டனர். மேலும் இருவரைக் காணவில்லை.

பாதிக்கப்பட்டவர்கள் இன்னும் காணவில்லை, நோரானிஸ் என்று அழைக்கப்படும் 14 வயது சிறுமி மற்றும் இங்கு அருகிலுள்ள கம்போங் சுங்கை நாகிட்டைச் சேர்ந்த ஐமன் என்று மட்டுமே அழைக்கப்படும் ஆறு வயது சிறுவன் அடையாளம் காணப்பட்டதாக அவர் கூறினார்.

கண்டுபிடிக்கப்பட்ட நீரில் மூழ்கி பலியானவர்களில், அவர்கள் ஒன்று முதல் 33 வயதுக்கு இடைப்பட்டவர்கள் என்றும், இரண்டு பெண்கள், இரண்டு சிறுமிகள் மற்றும் ஒரு ஆண் குழந்தை உள்ளடங்குவதாகவும் அவர் கூறினார்.

படகில் இருந்த 20 பயணிகளும் உள்ளூர்வாசிகள் என்று நம்பப்படுகிறது. அவர்கள் கம்போங் பகுங் பகுங்கிலிருந்து கம்போங் தாண்டோனுக்குச் சென்றவர்கள். படகில் அதிக சுமை ஏற்றப்பட்டதாக நம்பப்படுகிறது. அப்போது வானிலை நன்றாக இல்லை என்று இன்று இங்கு செய்தியாளர்கள் தொடர்பு கொண்டபோது அவர் கூறினார்.

நேற்று இரவு 11.45 மணியளவில் தேடுதல் மற்றும் மீட்பு (எஸ்ஏஆர்) நடவடிக்கை செயல்படுத்தப்பட்டதாகவும் அவர் கூறினார். புலாவ் தாண்டோன் சபாவின் கிழக்கு கடற்கரையில் உள்ள செம்போர்னா மாவட்டத்திலிருந்து 4 கிலோமீட்டர் தொலைவில் உள்ளது. SAR நடவடிக்கையில் 11 MMEA பணியாளர்கள் மற்றும் இரண்டு படகுகள் ஈடுபட்டதாக நோரிமி கூறினார்.

SAR பணியில் ஐந்து தீயணைப்பு வீரர்களும் ஈடுபட்டுள்ளனர். மேலும் தேடுதல் Terusan Sigalong to Timbun Mata  வரையிலான பகுதியை உள்ளடக்கியது என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here