எங்களின் விலைகள் இன்னும் மலிவாக உள்ளன என்று ஏர் ஆசியா கூறுகிறது

கோத்த கினபாலு, வரவிருக்கும் பண்டிகைக் காலத்திற்கான விமானக் கட்டணங்களை உயர்த்திய விமான நிறுவனங்களில் குறைந்த கட்டண கேரியர் இருப்பதாக பொதுமக்கள் புகார் அளித்துள்ள நிலையில், ஏர் ஆசியா தனது வாடிக்கையாளர்களுக்கு மலிவு டிக்கெட் விலையை வழங்கியுள்ளது.

ஏர் ஆசியா ஏர்லைன்ஸின் தலைமை வணிக அதிகாரி டான் மை யின் கூறுகையில், கோலாலம்பூர் மற்றும் கோத்தா கினாபாலு மற்றும் கூச்சிங் இடையே ஏப்ரல் மற்றும் மே மாதங்களில் விற்ற 50%க்கும் அதிகமான ரிட்டர்ன் டிக்கெட்டுகள் RM500க்கும் குறைவாகவே இருந்தது.

எனவே விலைகளைப் பொறுத்தவரை, இது இன்னும் போட்டித்தன்மை வாய்ந்தது ஆனால் மலிவு விலையில் உள்ளது என்று அவர் இன்று இங்கு நடந்த ஒரு நிகழ்விற்குப் பிறகு செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

அனைவருக்கும் மலிவு விலையில் பயணத்தை வழங்க நாங்கள் கடமைப்பட்டுள்ளோம். ஆனால் விமான நிறுவனங்களுக்கான மாறும் விலை நிர்ணயம் மிகவும் சாதாரணமானது. அங்கு நாங்கள் எப்போதும் முன்னோக்கி திட்டமிடுகிறோம் மற்றும் பயணிகள் முடிந்தவரை சீக்கிரம் முன்பதிவு செய்ய ஊக்குவிக்கிறோம்.

முதலமைச்சர் ஹாஜிஜி நூர் உட்பட குறைந்தபட்சம் நான்கு சபா அமைச்சர்கள், விலைவாசி உயர்வு குறித்து கருத்துத் தெரிவித்ததோடு, ஹரி ராயாவிற்காக மக்கள் தங்கள் அன்புக்குரியவர்களிடம் வீடு திரும்புவதற்கு ஏதுவாக விமான நிறுவனங்களை தங்கள் விமானக் கட்டணங்களைக் குறைக்குமாறு வலியுறுத்தினர்.

சரவாக் போக்குவரத்து அமைச்சகம், வரும் பண்டிகை காலத்திற்கான நியாயமான விலையில் விமான டிக்கெட்டுகளை வழங்குமாறு விமான நிறுவனங்களுக்கு கடிதம் எழுதியுள்ளது.

நேற்று, போக்குவரத்து மந்திரி வீ கா சியோங், சபா மற்றும் சரவாக் செல்லும் விமானங்களுக்கான கட்டண உயர்வை நிவர்த்தி செய்யுமாறு மலேசிய விமான போக்குவரத்து ஆணையம் (மாவ்காம்) மற்றும் விமான நிறுவனங்களிடம் கூறினார்.

இந்தப் பிரச்சினையைப் பற்றி விவாதிக்க நான் நேற்று ஒரு கூட்டத்திற்குத் தலைமை தாங்கினேன். இந்த ராயா சீசனில் கிழக்கு மலேசியாவுக்கான விமானங்களின் விலை உயர்வு குறித்து உடனடி மற்றும் விரிவான விசாரணையை நடத்துமாறு Mavcom மற்றும் விமான நிறுவனங்களை நான் கேட்டுக் கொண்டேன் என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

ஏர் ஆசியா தனது விமானக் கட்டணங்களைக் குறைப்பதைப் பார்க்கிறதா என்று கேட்டதற்கு, டேன் கேரியர் தேவையை நிர்வகிப்பது மற்றும் முடிந்தவரை அதிக திறனைச் சேர்க்கும் என்று கூறினார்.

விமான சேவைக்கு வரும்போது இது இன்னும் சவாலாக உள்ளது. ஏனெனில் இயக்க செலவுகள் அதிகரித்துள்ளன. குறிப்பாக கடந்த இரண்டு ஆண்டுகளாக அனைத்து விமானங்களும் உறக்கநிலைக்கு சென்றதால்.

ஒவ்வொரு விமானத்தையும் நாங்கள் வெளியே கொண்டு வருவதற்கு முன்பு முறையான சோதனைகள் மற்றும் பராமரிப்பு செய்யப்பட்டுள்ளதா என்பதை நாங்கள் உறுதி செய்ய வேண்டும் என்று அவர் கூறினார். இந்த செயல்முறை சிறிது நேரம் எடுக்கும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here