மூத்த தீயணைப்பு அதிகாரி ஒட்டிச் சென்ற கார், குப்பை லோரியின் பின்புறத்தில் மோதியதில் அவரது மனைவி மற்றும் பிள்ளைகள் படுகாயம்

ஈப்போ, ஏப்ரல் 17 :

பேராக் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையின் மூத்த அதிகாரி ஒருவர் ஓட்டிச் சென்ற கார், குப்பை லோரியின் பின்புறத்தில் மோதியதில், அவரது இடது காலில் காயம் ஏற்பட்டதுடன் அதிகாரியின் மனைவி மற்றும் அவர்களது பிள்ளைகள் படுகாயமடைந்தனர்.

தீயணைப்பு இயந்திரங்கள் அந்த இடத்திற்கு வந்து பார்த்தபோது, ​​சாலையோரம் நிறுத்தப்பட்டிருந்த குப்பை லோரியின் பின்புறம் புரோத்தோன் பெர்சோனா கார் மோதியதில் விபத்து ஏற்பட்டது தெரியவந்தது.

“உறுப்பினர்கள் பாதிக்கப்பட்டவரை உடனடியாக அகற்றி ஆரம்ப சிகிச்சை அளித்தனர். காயமடைந்த அனைவரும் மேலதிக நடவடிக்கைக்காக ஆம்புலன்ஸில் ஒப்படைக்கப்பட்டனர். அவர்கள் அனைவரும் இப்போது ராஜா பெர்மைசூரி பைனுன் மருத்துவமனையில் (HRPB) உள்ளனர், ”என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here