திருமணம் செய்து கொள்வதாக கூறி 152,500 வெள்ளியை ஏமாற்றியதாக ஆடவர் மீது குற்றச்சாட்டு

கோலாலம்பூரில் ஒரு பெண்ணை திருமணம் செய்து கொள்வதாகக் கூறி 152,500 வெள்ளி மதிப்பிலான நகைகள் மற்றும் பணத்தை மோசடி செய்ததாக ஆடவர் மீது இன்று செஷன்ஸ் நீதிமன்றத்தில் குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

34 வயதான Hisyah Sayuti, நீதிபதி Siti Aminah Ghazali முன் குற்றமற்றவர் என்று கூறி விசாரணை கோரினார். 40 வயதுடைய பெண்ணிடம் பணம் மற்றும் நகைகளை ஒப்படைக்குமாறும், அதன்பின் திருமணம் செய்து கொள்வதாக உறுதியளித்ததாக கூறப்பட்டது.

இந்த ஆண்டு பிப்ரவரி 6 முதல் மார்ச் 6 வரை இங்குள்ள புக்கிட் பிந்தாங்கில் உள்ள ஒரு ஹோட்டலில் குற்றத்தைச் செய்ததாக அவர் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது. இந்தக் குற்றச்சாட்டிற்கு அதிகபட்சமாக 10 ஆண்டுகள் வரை அபராதம் விதிக்கப்படும்.

பிரதிநிதித்துவம் இல்லாத ஹிஸ்யா, தனக்கு நிரந்தர வேலை இல்லை என்று கூறி RM50,000 ஜாமீன் கோரிய அரசு தரப்பு கோரிக்கையை எதிர்த்தார். நீதிமன்றம் ஒரு ஜாமீனில் RM15,000 ஜாமீன் அனுமதித்தது மற்றும் குறிப்பிடுவதற்கு இந்த ஆண்டு மே 25 நிர்ணயித்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here