மது போதையில் கடைக்குள் நுழைந்த ஆடவரால் பயமான தருணங்களை எதிர்கொண்ட இளைஞர்

கிள்ளான், தாமான் செந்தோசாவில் உள்ள ஒரு convenience store பணிபுரியும் போது, ​​இளைஞர் ஒருவர் சிறிய ரம்பத்தால் தாக்கப்பட்டதால் பயமான தருணத்தை எதிர்கொண்டார். சந்தேக நபர் கடைக்குள் நுழைந்தபோது குடிபோதையில் இருந்ததாக தெரியவந்துள்ளது.

தெற்கு கிள்ளான் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், உதவி ஆணையர் சா ஹூங் ஃபோங் கூறுகையில், மதியம் 12.08 மணியளவில் நடந்த இந்தச் சம்பவத்தில், பாதிக்கப்பட்ட 19 வயது இளைஞன், சந்தேக நபர் வருவதற்கு முன்பு, convenience store தனியாக வேலை செய்து கொண்டிருந்தார்.

கொள்ளையடிக்க சந்தேக நபர் பாதிக்கப்பட்ட நபரிடம் பணம் கேட்டுள்ளார். எனினும் பணம் இல்லை என குறித்த வாலிபர்  தெரிவித்துள்ளார்.

பின்னர் அந்த நபர் ஒரு ஆயுதத்தை எடுத்து, ஒரு சிறிய ரம்பத்தை எடுத்து, பாதிக்கப்பட்டவரை சுட்டிக்காட்டினார். காயம் ஏற்பட்டுவிடுமோ என்ற அச்சத்தில், பாதிக்கப்பட்ட நபர் டிராயரை திறந்து சந்தேகநபரிடம் ஒப்படைத்ததாக அவர் இன்று வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார். இந்த சம்பவத்தைத் தொடர்ந்து, கடைக்கு 235.15 வெள்ளி நஷ்டம் ஏற்பட்டதாக அவர் கூறினார்.

சந்தேக நபர் உயரமான மற்றும் சற்று குண்டான உடலமைப்பைக் கொண்டவர். வாய் மட்டத்தில் முகக்கவசம் அணிந்திருந்தார். பாதிக்கப்பட்டவர் சந்தேக நபரின் முகத்தை அடையாளம் காணத் தவறிவிட்டார். ஏனெனில் அவர் அதைப் பார்க்க பயந்தார். மேலும் சோதனையின் முடிவுகளும் தேடுதலின் எந்த தடயமும் கிடைக்கவில்லை மற்றும் சந்தேக நபரின் கைரேகைகள் அந்த இடத்தில் கண்டுபிடிக்கப்பட்டன.

பாதிக்கப்பட்டவருக்கும் எந்த காயமும் ஏற்படவில்லை, மேலும் குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 392/397 இன் படி வழக்கு விசாரிக்கப்படுகிறது என்று அவர் கூறினார்.

முன்னதாக, கன்வீனியன்ஸ் ஸ்டோரின் மூடிய சர்க்யூட் கேமராவில் (சிசிடிவி) இருந்து ஒரு காட்சியில், சந்தேக நபர் கடையின் பணம் செலுத்தும் கவுண்டரில் ஒரு ஊழியரை நோக்கி ஆயுதத்தை சுட்டிக்காட்டுவதைக் காட்டியது. அதைத் தொடர்ந்து, பாதிக்கப்பட்டவர் சேமிப்புக் கிடங்கு ஒன்றைத் திறந்து ஒரு தொகையை சந்தேக நபரிடம் ஒப்படைத்ததையும் காண முடிந்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here