சபா போதைப் பொருள் ஒழிப்பு நடவடிக்கைக்கு 1.73 மில்லியன் ஒதுக்கீடு

சபா போதைப்பொருள் ஒழிப்பு நடவடிக்கை மன்றம் (எம்டிஎம்டி) சபா இளைஞர் மன்றத்திற்கு (எம்பிஎஸ்) RM1.73 மில்லியன் இளைஞர்களுக்கு அதிகாரமளிக்கும் நிகழ்ச்சிகள் மற்றும் போதைப்பொருள் துஷ்பிரயோக விழிப்புணர்வு பிரச்சாரங்களை நடத்த ஒப்புதல் அளித்துள்ளது என்று முதலமைச்சர் டத்தோஸ்ரீ ஹாஜி நூர் கூறினார்.

சபா எம்டிஎம்டி தலைவரான ஹாஜிஜி, இது சபா மஜு ஜெயா சாலை வரைபடத்தின் (SMJ) நோக்கத்துடன் ஒத்துப்போகிறது. இது மனித மூலதனத்தின் வளர்ச்சி மற்றும் இளைஞர்கள் மாநிலத்திற்கு ஒரு முக்கிய சொத்து என்று கூறினார்.

இந்த நிகழ்ச்சிகள் மாநில இளைஞர் மற்றும் விளையாட்டு அமைச்சகம் மற்றும் சபா தேசிய போதைப்பொருள் எதிர்ப்பு ஏஜென்சி (AADK) ஆகியவற்றுடன் ஒருங்கிணைக்கப்படும் என்று நான் நம்புகிறேன் என்று அவர் சபா எம்டிஎம்டியின் இந்த ஆண்டின் முதல் கூட்டத்திற்கு இன்று மெனரா கினாபாலுவில் தலைமை தாங்கிய பின்னர் ஒரு அறிக்கையில் கூறினார்.

கூட்டத்தில், மாநிலம் முழுவதும் 32 வட்டாரங்களில் விளம்பர பலகை விளம்பரம் மூலம் பொது விழிப்புணர்வு பிரச்சாரங்களை நடத்த சபா AADK க்கு மொத்தம் RM464,000 ஒப்புதல் அளிக்கப்பட்டது என்று முதல்வர் கூறினார்.

இதற்கிடையில், ஹாஜிஜி, மாவட்ட அளவில் அதிக ஆபத்துள்ள பகுதிகளின் ஒருங்கிணைப்பாளராக நியமிக்கப்பட்ட அனைத்து மாவட்ட அதிகாரிகளும் போதைப்பொருள் துஷ்பிரயோக நடவடிக்கைகளிலிருந்து தங்கள் மாவட்டங்கள் பசுமையான பகுதிகளாக முன்னேறுவதை உறுதி செய்ய வேண்டும் என்று வலியுறுத்தினார்.

மாவட்ட எம்டிஎம்டி தலைவர் என்ற முறையில், மாவட்ட அதிகாரிகள் அந்தந்தப் பகுதிகளில் போதைப் பொருளை ஒழிக்க நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும். போதைப்பொருள் துஷ்பிரயோகம் நாட்டின் முதல் அச்சுறுத்தலாக உள்ளது. இந்த சமூகக் கொடுமையை ஒழிப்பதில் தொடர்ந்து கவனம் செலுத்துவோம் என்றார்.

போதைப்பொருள் துஷ்பிரயோக நடவடிக்கைகளில் இருந்து விடுபட சம்பந்தப்பட்ட அதிகாரிகள் செயலூக்கமான நடவடிக்கைகளை எடுக்குமாறு அறிவுறுத்தப்பட்டதைத் தொடர்ந்து 2021 ஆம் ஆண்டில் Likas பசுமைப் பகுதியாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளதாகவும், Likas பசுமையான பகுதியாக இருக்க அனைத்து முயற்சிகளும் மேற்கொள்ளப்பட்டு வருவதாகவும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here