முகக்கவசம் அணியாதவருக்கு சம்மன் கிடையாதா? செய்தியில் உண்மையில்லை என போலீஸ் விளக்கம்

நாடு கோவிட் தொற்றின் இறுதி நிலைக்கு மாறியதால், முகக்கவசம் அணியாதவர்களுக்கு  சம்மன் வழங்கப்படுவது நிறுத்தப்படும் என்று புக்கிட் அமான் மறுத்துள்ளார்.

புக்கிட் அமான் மேலாண்மைத் துறையின் இயக்குநர்  டத்தோ ஜைனி ஜாஸ், தற்போதைய நிலையே தொடர்கிறது என்றார். முகக்கவசம் அணியாதவர்களுக்கு இன்னும் சம்மன்கள் வழங்கப்படும் என்பதை என்னால் உறுதிப்படுத்த முடியும். இதுகுறித்து வியாழக்கிழமை (ஏப்ரல் 21) தொடர்பு கொண்டபோது, ​​“விஷயத்தை மேலும் விளக்க விரைவில் அறிக்கை வெளியிடுவேன்,” என்றார்.

பொது இடங்களில் முகமூடி அணியாதவர்களுக்கு சம்மன் வழங்குவதை காவல்துறை நிறுத்தும் என்று ஒரு செய்தி போர்டல் தெரிவித்துள்ளது. வரவிருக்கும் ஹரி ராயா கொண்டாட்டங்களின். போது தேசிய பாதுகாப்பு கவுன்சில் இந்த முடிவை எடுத்ததாக புக்கிட் அமான் மேலாண்மை துறையின் துணை இயக்குனர் அஸ்மி ஆடம் மேற்கோளிட்டுள்ளார்.

முகக்கவசம் அணியாத குற்றத்திற்காக இனி சம்மன்கள் வழங்கப்படாது, ஆனால் அவ்வாறு செய்யாதவர்களுக்கு அதிகாரிகள் அறிவுரை வழங்க வேண்டும் என்று ஏப்ரல் 20 தேதியிட்ட சுற்றறிக்கையில் அஸ்மி கூறியதாக செய்தி இணையதளத்தில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here