சட்டவிரோத மோட்டார் சைக்கிள் பந்தயத்தில் 3 சிறுவர்கள் பலி; ஒருவர் படுகாயம்

பாசீர் கூடாங், தாமான் கோத்தா மசாய், ஜாலான் டெலிமாவில் நேற்றிரவு விபத்தில் மூன்று இளைஞர்கள் கொல்லப்பட்டனர். மற்றொரு மூன்று மோட்டார் சைக்கிள்களுடன் ஒருவருக்கொருவர் எதிராக பந்தயத்தில் ஈடுபட்டதாக  நம்பப்பட்டது.

உயிரிழந்த மூவரும் 15 முதல் 16 வயதுக்குட்பட்டவர்கள் என்றும், பலத்த காயமடைந்த மற்றொருவர் 17 வயதுடையவர்கள் என்றும் ஶ்ரீ ஆலம் காவல்துறைத் தலைவர்  முகமட் சுஹைம இஷாக் தெரிவித்தார்.

முதற்கட்ட விசாரணையில், இரவு 10.30 மணியளவில் விபத்து நடந்ததாகக் கண்டறியப்பட்டது. பாதிக்கப்பட்டவர்கள் அனைவரும் மோட்டார் சைக்கிள்களை ஓட்டிய மற்றும் ஓட்டும் வரை ஒருவருக்கொருவர் போட்டியிட்டு தேய்க்கும் வரை விபத்து ஏற்பட்டதாக நம்பப்படுகிறது.

இந்த சம்பவத்தின் விளைவாக, மூன்று உயிரிழந்தவர்கள் சாலையில் தூக்கி எறியப்பட்டனர் மற்றும் சாலையின் இடது தோளில் உள்ள புல் பாறையில் மோதினர். மேலும் ஒரு பாதிக்கப்பட்டவர் சாலையின் வலது தோளில் உள்ள புல் பாறையில் விழுந்தார் என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

சாலை போக்குவரத்து சட்டம் 1987 இன் பிரிவு 41 (1) இன் கீழ் விசாரணை இன்னும் நடந்து வருவதாக முகமட் சுஹைமி கூறினார். இது தொடர்பாக அவர் கூறுகையில், பொதுமக்கள், குறிப்பாக பெற்றோர்கள் குறிப்பாக சிறார்களின் நடமாட்டத்தை எப்போதும் கண்காணிக்க வேண்டும் என்றும், அவர்களை மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டவும், சட்டவிரோத பந்தய நடவடிக்கைகளில் ஈடுபடாமல் இருக்கவும் அறிவுறுத்தப்பட்டுள்ளது.

 

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here