சாலையில் மோட்டார் சைக்கிள் வழுக்கியதில் தாயும் மகனும் பலி

கூச்சிங் பாவ் அருகே கிலோமீட்டர் 24 இல், அவர்கள் ஓட்டிச் சென்ற மோட்டார் சைக்கிள் சறுக்கி மரத்தில் மோதியதில் தாயாரும் மகனும் இறந்தனர்.  மோட்டார் சைக்கிளில் பயணித்த 29 வயதுடைய நபரும் அவரது 62 வயதுடைய தாயும் சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்துள்ளனர்.

சரவாக் போக்குவரத்து புலனாய்வு மற்றும் அமலாக்கத் துறைத் தலைவர் கண்காணிப்பாளர் பிங்காக் ஜான் கூறுகையில், சம்பவத்தின் போது பாதிக்கப்பட்ட கெண்டி பீட்டர்ஸ் மற்றும் அவரது தாயார் ஜூனி நியாயோ ஆகியோர் கம்போங் ஸ்டாஸில் உள்ள தங்கள் வீட்டிற்குத் திரும்பிக் கொண்டிருந்ததாக நம்பப்படுகிறது.

சம்பவ இடத்தில் ஒருமுறை, அவர்கள் ஓட்டிச் சென்ற மோட்டார் சைக்கிள் கட்டுப்பாட்டை இழந்து சாலையோரம் சறுக்கி, மரத்தில் மோதியதாக நம்பப்படுகிறது. சம்பவத்தின் இடம் வளைந்து கீழே செல்லும் போது பாதிக்கப்பட்டவர் மோட்டார் சைக்கிளின் கட்டுப்பாட்டை இழந்ததாக நம்பப்படுகிறது.

இந்த சம்பவம் மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டி வந்த கெண்டி புல்வெளியில் வீசப்பட்டார். அதே நேரத்தில்  அவரது தாயார் கான்கிரீட் வாய்க்காலில் வீசப்பட்டார் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். சம்பவத்தின் விளைவாக, பாதிக்கப்பட்ட இருவருக்கு உடலின் பல பாகங்களில் பலத்த காயங்கள் ஏற்பட்டதாகவும், சம்பவ இடத்திலேயே இறந்துவிட்டதாக மருத்துவ அதிகாரிகளால் உறுதிப்படுத்தப்பட்டதாகவும் பிங்காக் கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்ட இருவரின் உடல்களும் மேலதிக நடவடிக்கைக்காக பாவ் மருத்துவமனையின் தடயவியல் மருத்துவத் துறைக்கு அனுப்பப்பட்டன. சாலைப் போக்குவரத்துச் சட்டம் 1987 இன் பிரிவு 41 (1) இன் படி இன்னும் விசாரணைகள் மேற்கொள்ளப்படுகின்றன,” என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here