கோவிட் தொற்றினால் பாதிக்கப்பட்டோரில் 180 பேர் மருத்துவமனைகளில் அனுமதி

கோவிட் தொற்றினால் பாதிக்கப்பட்டோரில்  நேற்று 180 பேர் புதிதாக மருத்துவமனைகளில் கோவிட்-19 தொற்றுகள் உள்ளதாக சுகாதார அமைச்சகம் தெரிவித்துள்ளது. இதில் 93 தொற்றுகள் வகை 1 மற்றும் 2 லும், 87 தொற்றுகள் வகை 3, 4 மற்றும் 5 லும் இருந்தன.

சிலாங்கூர் 47 புதிய சேர்க்கைகளுடன் அதிக எண்ணிக்கையில் உள்ளது. அதைத் தொடர்ந்து பேராக் (24) மற்றும் கோலாலம்பூர் (17) உள்ளன. நேற்று 173 பேர் டிஸ்சார்ஜ் செய்யப்பட்டுள்ளனர்.

ஒரு அறிக்கையில்  சுகாதார தலைமை இயக்குநர்  டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் அப்துல்லா, கோவிட் -19 தீவிர சிகிச்சை பிரிவுகள் (ICUs) அவற்றின் மொத்த கொள்ளளவான 752 படுக்கைகளில் 13% இல் இருப்பதாக கூறினார்.

மொத்தம் 63 நோயாளிகளுக்கு சுவாச உதவி தேவைப்பட்டது. அவர்களின் அதிகபட்ச திறனில் 8% வென்டிலேட்டர்கள் பயன்படுத்தப்படுகின்றன. பொது மருத்துவமனைகளில் கோவிட்-19 மற்றும் கோவிட்-19 அல்லாத நோயாளிகளின் மொத்தத் திறனைப் பொறுத்தவரை, முக்கியமான படுக்கைகள் 60% திறனில் இருந்தன. அதே சமயம் 55% ஐசியுக்கள் பயன்பாட்டில் இருந்தன. நேற்று புதிய தொகுப்பு எதுவும் அறிவிக்கப்படவில்லை.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here