கோவிட்-19 புதுப்பிப்புகள் இனிமேல் வாரந்தோறும் வெளியிடப்படும் – கைரி தகவல்

மலேசியாவில் கோவிட்-19 நிலைமை குறித்த அறிவிப்புகள் வாரந்தோறும் வழங்கப்படும் என சுகாதார அமைச்சர் கைரி ஜமாலுதீன் தெரிவித்துள்ளார். ஒரு செய்தியாளர் கூட்டத்தில், சுகாதார தலைமை இயக்குநர்  டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் அப்துல்லா வெளியிட்ட தினசரி கோவிட் -19 ஊடக அறிக்கை உடனடியாக முடிவடையும் என்று கைரி கூறினார்.

 முன்னதாக, மருத்துவமனையில் சேர்க்கை மற்றும் தீவிர சிகிச்சை பிரிவுகளின் (ICU) பயன்பாடு குறைந்து வருவதால், சுகாதார அமைப்பு மீண்டு வருவதாக கைரி கூறினார். வைரஸ் குறித்த பொதுமக்களின் விழிப்புணர்வு மற்றும் அரசாங்கம் மேற்கொண்ட தடுப்பு நடவடிக்கைகளே இதற்குக் காரணம் என்று அவர் குறிப்பிட்டார். தொற்றுநோய் முழுவதும் மலேசியர்களின் ஒத்துழைப்புக்கு நன்றி தெரிவித்தார்.

 வரவிருக்கும் ஹரி ராயா பண்டிகைக் காலத்தில் மலேசியர்கள் கவனமாக இருக்க வேண்டும் என்று அவர் வலியுறுத்தினார். மேலும் SOP களின் தளர்வு கோவிட் -19 க்கு எதிரான போராட்டம் முடிந்துவிட்டதற்கான அறிகுறி அல்ல என்றும் கூறினார்.

உங்கள் சொந்த ஊருக்குத் திரும்புவதற்கு முன், அதிக ஆபத்துள்ள குடும்ப உறுப்பினர்கள் கடுமையான கோவிட்-19 அறிகுறிகளிலிருந்து பாதுகாக்கப்படுவதை உறுதிசெய்ய சுய பரிசோதனைகளை மேற்கொள்ளுங்கள் என்று அவர் கூறினார்.

குழந்தைகளுக்கான கோவிட்-19 நோய்த்தடுப்பு திட்டம் (PICKids) மே 15 அன்று முடிவடையும் நிலையில், குழந்தைகளிடையே “இன்னும் குறைந்த” தடுப்பூசி விகிதம் குறித்தும் கைரி கவலை தெரிவித்தார்.

 உங்கள் குழந்தைகளுக்கு தடுப்பூசி போடுங்கள் மற்றும் உங்கள் குடும்பம் மற்றும் சமூகத்தில் உள்ள முதியோர்களுக்கு அவர்களின் பூஸ்டர் ஷாட்கள் கிடைப்பதை உறுதி செய்யுங்கள். ஒருவரையொருவர் பாதுகாப்போம் மற்றும் பண்டிகை காலத்தை பாதுகாப்பான மற்றும் ஆரோக்கியமான முறையில் அனுபவிப்போம்.

எங்கள் சுகாதார சேவைகளின் தயார்நிலையை அதிகரிக்கும் அதே வேளையில், நாட்டிற்கு உள்ளேயும் வெளியேயும் கோவிட்-19 நிலைமையை சுகாதார அமைச்சகம் தொடர்ந்து கண்காணிக்கும்.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here