செலாயாங் சந்தையை சுற்றியுள்ள வெளிநாட்டினர் மீது கடுமையான நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என்கிறார் ஷாஹிதான்

செலாயாங் ஈர சந்தையை சுற்றியுள்ள வெளிநாட்டு வர்த்தகர்கள் மீது கடும் நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என்று கூட்டரசு பிரதேச அமைச்சர் டத்தோஸ்ரீ டாக்டர் ஷாஹிதான் காசிம்  தெரிவித்தார்.

கூட்டரசு பிரதேச மலாய் வியாபாரிகள் மற்றும்  சிறு வியாபாரிகள் சங்கம் (PPPKMWP), குறிப்பாக சந்தையில் வியாபாரம் செய்பவர்களின் நலன்களைப் பாதுகாக்க உடனடி நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டுள்ளது என்றார்.

கோலாலம்பூர், புத்ராஜெயா மற்றும் லாபுவான் ஆகிய மூன்று கூட்டாட்சி பிரதேசங்களில் உள்ள மக்களின் தேவைகள் மற்றும் நலன்களுக்கு எப்போதும் முன்னுரிமை அளிக்கப்படுகிறது. இது தொடர்புகளை எளிதாக்குவதற்கும் புகார்களை பதிவு செய்வதற்கும் எனது தனிப்பட்ட தொலைபேசி எண்ணைப் பகிர்ந்தபோது இது நிரூபிக்கப்பட்டது என்று அவர் பின்னர் ஊடகங்களுக்கு தெரிவித்தார்.

கூட்டரசு பிரதேச அமைச்சகத்தின் பொதுச் செயலாளர் டத்தோஸ்ரீ ரோசிடா ஜாஃபரும் உடனிருந்தார். நூர் ரமலான் திட்டம் உட்பட பல்வேறு புதிய முயற்சிகள், கூட்டரசு பிரதேசத்தில் உள்ள வசதி குறைந்த மற்றும் நகர்ப்புற ஏழைகளுக்கு உதவ அமைச்சகத்தால் அதன். முகவர்களுடன் இணைந்து அறிமுகப்படுத்தப்பட்டு செயல்படுத்தப்பட்டுள்ளன என்றார் ஷாஹிதான்

மேலும், மக்கள் எதிர்கொள்ளும் பிரச்சினைகள் அல்லது பிரச்சனைகளை முன்னிலைப்படுத்த உதவுவதிலும், கூட்டரசு பிரதேசத்தில் நடைபெறும் முன்னேற்றங்கள் குறித்து சமூகத்தின் அனைத்து மட்டத்தினருக்கும் தெரியப்படுத்துவதிலும் ஊடகங்களுடனான நெருக்கமான ஒத்துழைப்பு முக்கியமானது என்று ஷாஹிடன் கூறினார்.

அமைச்சுக்கும் ஊடகங்களுக்கும் இடையிலான பயனுள்ள தொடர்பாடல் மற்றும் பரஸ்பர புரிந்துணர்வு இரு தரப்பினரும் மக்களின் நலனுக்காக இணக்கமாக இணைந்து செயற்படுவதற்கு உதவும் என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here