சுங்கை பூலோ மருத்துவமனை மீண்டும் அனைத்து நோயாளிகளுக்கு சிகிச்சையளிக்கும் மருத்துவமனையாக இயங்கும்

தொற்றுநோய் தொடங்குவதற்கு  முன்பு இருந்தது போல் சுங்கை பூலோ மருத்துவமனையின் நிலையை கோவிட்-19 அல்லாத மருத்துவ மருத்துவமனையாக மாற்ற சுகாதார அமைச்சகம் (MOH) ஒப்புக் கொண்டுள்ளது.

மலேசியாவில் கோவிட்-19 தொற்றுநோயின் தற்போதைய நிலைமை, குறிப்பாக மூன்று, நான்கு மற்றும் ஐந்து வழக்குகள் மற்றும் குறிப்பாக சுகாதார வசதிகளின் குறைந்த பயன்பாட்டு விகிதம் ஆகியவற்றைக் கருத்தில் கொண்டு இது மேற்கொள்ளப்பட்டதாக சுகாதார இயக்குநர் ஜெனரல் டான்ஸ்ரீ டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் அப்துல்லா கூறினார். இதற்குப் பிறகு, மருத்துவமனைச் சேவைகள் கலப்பின நிலைக்கு மாற்றப்படும்.

மேலும் கோவிட்-19 மற்றும் கோவிட்-19 அல்லாத நோயாளிகளுக்கு முன்பு அறிவிக்கப்பட்டபடி உள்ளூர் நிலைக்கு மாறியுள்ள நாட்டின் நிலைக்கு ஏற்ப சிகிச்சை அளிக்கப்படும். இருப்பினும், நாட்டில் கோவிட் -19 வழக்குகள் அதிகரித்தால், தீவிர சிகிச்சை உட்பட, கோவிட் -19 தொற்றுகள் மருத்துவ சேவைகளை MOH கண்காணித்து வழங்க தயாராக இருக்கும் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

மார்ச் 10, 2020 அன்று, சுங்கை பூலோ மருத்துவமனையானது, கோவிட்-19 நோயாளிகளுக்கு சிகிச்சை அளிப்பதற்காக, மருத்துவமனை படுக்கைகள் மற்றும் தொற்றுநோயைக் கட்டுப்படுத்துவதற்கான உகந்த மருத்துவமனை நிர்வாகத்தை விடுவிப்பதற்கான ஒரு  தகவல் நடவடிக்கையாக குறிப்பாக வர்த்தமானியில் வெளியிடப்பட்டது.

அதன் செயல்பாடுகளின் உச்சத்தில், சுங்கை பூலோ மருத்துவமனையில் ஒரே நேரத்தில் 2,000 க்கும் மேற்பட்ட கோவிட் -19 நோயாளிகளுக்கு இடமளிக்க முடிந்தது. நேற்றைய நிலவரப்படி, தொற்றுநோய்களின் போது மொத்தம் 92,874 கோவிட் -19 நோயாளிகள் மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்றுள்ளனர்.

தொற்றுநோய் முழுவதும் விவேகமான அர்ப்பணிப்பு மற்றும் சிறந்த சுகாதார சேவைகளை வழங்கிய சுங்கை பூலோ மருத்துவமனையில், நாடு முழுவதும் உள்ள அனைத்து முன்னணி ஊழியர்களுக்கும் MOH தனது பாராட்டுகளைத் தெரிவித்ததாக டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here