நாகேந்திரனின் இறுதி சடங்கு நடந்தேறியது

ஈப்போ: சிங்கப்பூர் சாங்கி சிறையில் கடந்த புதன்கிழமை தூக்கிலிடப்பட்ட மலேசிய நாகேந்திரன் தர்மலிங்கத்தின் இறுதிச் சடங்குகள் இன்று இங்குள்ள புந்தோங் இந்து மயானத்தில் நடைபெற்றது.

மதியம் 3 மணிக்கு தஞ்சோங் ரம்புத்தானில் உள்ள அவரது இல்லத்திற்கு கொண்டு வரப்பட்டு மாலை 4 மணிக்கு மயானத்திற்கு வந்தடைந்த பின்னர் இந்திய சமூகத்தின் பழக்கவழக்கங்கள் மற்றும் மரபுகளின்படி அவரது பூதவுடல் அடக்கம் செய்யப்பட்டது.

மாலை 5 மணியளவில் நாகேந்திரன் அஸ்தி தகனம் செய்யப்படுவதற்கு முன்னர், 100க்கும் மேற்பட்ட குடும்பத்தினர் மற்றும் உறவினர்கள் நாகேந்திரனுக்கு இறுதி அஞ்சலி செலுத்த வந்ததையடுத்து, சுடுகாட்டில் ஒரு சோகமான சூழல் நிலவியது.

சிங்கப்பூர் மேல்முறையீட்டு நீதிமன்றம் செவ்வாயன்று (ஏப்ரல் 26) இறந்தவரின் தாயார் எஸ். பாஞ்சாலை 60, தனது மகனுக்கான தண்டனை மற்றும் மரண தண்டனையை ரத்து செய்ய கோரி தாக்கல் செய்த இறுதி மேல்முறையீட்டை நிராகரித்தது.

உலகின் மிகக் கடுமையான போதைப்பொருள் சட்டங்களைக் கொண்ட நாடான சிங்கப்பூருக்கு 2009ஆம் ஆண்டு 42.72 கிராம் ஹெராயின் கடத்தியதற்காக நாகேந்திரனுக்கு 2010ஆம் ஆண்டு மரண தண்டனை விதிக்கப்பட்டது.

அவர் நவம்பர் 10, 2021 அன்று தூக்கிலிடப்பட வேண்டும், ஆனால் அவரது மரண தண்டனைக்கு எதிரான அவரது இறுதி மேல்முறையீட்டில் கலந்துகொண்டபோது அவர் கோவிட்-19 உறுதியானதாக நீதிமன்றத்திற்கு அறிவிக்கப்பட்டபோது நவம்பர் 9 அன்று அவர் தற்காலிகத் தடையைப் பெற்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here