சாலை தடுப்பில் கார் மோதி தாய் மற்றும் மகன் பலி

புத்ராஜெயாவில் கார் சாலை தடுப்பில் மோதி கவிழ்ந்ததில் தாய் மற்றும் அவரது மகன் உயிரிழந்தனர். சனிக்கிழமை (ஏப்ரல் 30) ​​பிற்பகல் 2.45 மணியளவில் இந்த விபத்து நிகழ்ந்ததாக புத்ராஜெயா OCPD உதவி ஆணையர் A. அஸ்மாதி அப்துல் அஜீஸ் தெரிவித்தார்.

காஜாங்கில் இருந்து பெங்கிரான் புத்ரா நோக்கிச் சென்ற பெர்சியாரன் தீமு 33 வயதுடைய நபர் காரை ஓட்டிச் சென்றது விசாரணையில் தெரியவந்தது. அவர் வாகனத்தின் கட்டுப்பாட்டை இழந்து சாலையின் இடதுபுறத்தில் உள்ள நீர் தடுப்பில் மோதியது என்று அவர் தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

டிரைவர் சக்கரத்தில் மயங்கி விழுந்துவிட்டதாக போலீசார் சந்தேகிக்கிறார்கள் என்றார். அவர் காயங்களிலிருந்து தப்பினார், ஆனால் அவரது 32 வயது மனைவி மற்றும் இரண்டு வயது மகன் விபத்தில் இறந்தனர்.

சாலைப் போக்குவரத்துச் சட்டத்தின் 41(1) பிரிவின் கீழ் கவனக்குறைவாக வாகனம் ஓட்டியதாக இந்த வழக்கு வகைப்படுத்தப்பட்டுள்ளது என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here