அய்டில்ஃபிட்ரி பெருநாள் சோகத்தில் முடிந்தது; கார் மரத்தில் மோதிய விபத்தில் பெண் பலி, கணவர் மற்றும் மகனுக்கு காயம்

கங்கார், மே 2 :

ஜாலான் டத்தோ அலி, கோலா பெர்லிஸ் என்ற இடத்தில் அய்டில்ஃபிட்ரி கொண்டாட்டங்களுக்காக அதிகாலையில் கணவர் ஓட்டிச் சென்ற கார், சறுக்கி மரத்தில் மோதியதில் பெண் ஒருவர் உயிரிழந்தார், அவரது கணவர் மற்றும் மகன் காயமடைந்தனர்.

கங்கார் மாவட்ட காவல்துறை தலைமை, துணை ஆணையர் யுஷரிபுடின் முகமட் யூசோப் கூறுகையில், இந்தவிபத்தில் 33 வயதான பெண் சம்பவ இடத்திலேயே இறந்தார், அவரது கணவரும் மகனும் கங்கார், துவான்கு ஃபவுசியா மருத்துவமனையில் (HTF) சிகிச்சைக்காக சிகிச்சை பெற்றனர்.

“காலை 7.15 மணியளவில், பாதிக்கப்பட்ட மீரா அசிரா முகமட், 33, சம்பவ இடத்திலேயே இறந்தார், அவரது கணவர் நோர் ரட்சுவான் அப்துல் ரஹ்மான், 33, மற்றும் அவரது மகன் ரபியதுல் அதாவியா நோர் ரட்சுவான்,4, என்போர் காயம் அடைந்தனர்,” என்று அவர் இன்று வெளியிட்ட ஒரு அறிக்கையில் கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணின் கணவர் ஓட்டிச் சென்ற கார் சறுக்கி சாலையின் இடது கரையில் உள்ள மரத்தில் மோதியதாக நம்பப்படுகிறது என்று யுஷாரிபுடின் கூறினார்.

முதற்கட்ட விசாரணையில், சம்பவ இடத்தில் வானிலை நன்றாக இருப்பதாகவும் சாலை வறட்சியாக இருப்பதாகவும் அவர் கூறினார்.

சாலை போக்குவரத்து சட்டம் 1987 பிரிவு 41 (1) இன் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருவதாக அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here