சீனாவில் 106 வயது கோவிட் நோயாளி குணமடைந்துள்ளார்

சாங்சுன்: வடகிழக்கு சீனாவின் ஜிலின் மாகாணத்தின் தலைநகரான சாங்சுனில் உள்ள ஒரு மருத்துவமனையில் இருந்து 106 வயதான கோவிட் -19 நோயாளி சனிக்கிழமையன்று குணமடைந்து டிஸ்சார்ஜ் செய்யப்பட்டதாக உள்ளூர் அதிகாரிகள் தெரிவித்தனர்.

லி என்ற குடும்பப்பெயர் கொண்ட நோயாளி, ஜிலினில் சமீபத்திய வெடிப்பில் மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்ட மூத்தவர் என்று சின்ஹுவா செய்தி நிறுவனம் தெரிவித்துள்ளது.

அவர் கோவிட்-19 நோயால் கண்டறியப்பட்டு ஏப்ரல் 14 அன்று ஜிலின் பல்கலைக்கழகத்தின் முதல் பெத்துன் மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டார். ஒரு விரிவான பரிசோதனையைத் தொடர்ந்து, அவருக்கு மூளைச் சிதைவு உட்பட தீவிரமான அடிப்படை சுகாதார நிலைமைகள் இருப்பதை மருத்துவமனை கண்டறிந்தது.

ஏப்ரல் 13 முதல் ஊனமுற்றோர், முதியவர்கள் மற்றும் தங்களைக் கவனித்துக் கொள்ள முடியாத பிற நோயாளிகளுக்கு சிகிச்சை அளிப்பதில் நிபுணத்துவம் வாய்ந்த சிகிச்சைப் பகுதியை மருத்துவமனை அமைத்துள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here