அடுத்த 7 நாட்களுக்கான எரிப்பொருள் விலையின் மாற்றம்

பெட்ரோல் விலையில் எந்த மாற்றமும் இல்லை என்று நிதி அமைச்சகம் இன்று அறிவித்துள்ளது. RON95 மற்றும் RON97 ஆகியவை முறையே லிட்டருக்கு RM2.05 மற்றும் RM3.94 விலையில் விற்பனை செய்யப்படும். டீசல் விலையும், லிட்டருக்கு ரிங்கிட் 2.15 ஆக உள்ளது.

தற்போதைய விலையே மே 11ம் தேதி வரை அமலில் இருக்கும். உலகளாவிய கச்சா எண்ணெய் விலையின் போக்குகளை அரசாங்கம் தொடர்ந்து கண்காணித்து, தொடர்ந்து மக்களின் நலன் மற்றும் நல்வாழ்வை உறுதிப்படுத்த உரிய நடவடிக்கைகளை எடுக்கும் என்று அமைச்சகம் தெரிவித்துள்ளது.

உலகளாவிய எண்ணெய் விலை உயர்விலிருந்து நுகர்வோரைப் பாதுகாக்க, RON95 இன் சந்தை விலை (தானியங்கி விலை நிர்ணய பொறிமுறையிலிருந்து பெறப்பட்டது) இருந்தாலும், அரசாங்கம் RON95 இன் உச்சவரம்பு விலையை லிட்டருக்கு RM2.05 ஆகவும், டீசல் லிட்டருக்கு RM2.15 ஆகவும் பராமரிக்கும். மற்றும் டீசல் தற்போதைய உச்சவரம்பு விலையை விட அதிகரித்துள்ளது

என்று அது ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here