குடும்பம் தங்கியிருந்த ஹோட்டல் அறையில் நுழைந்த பாதுகாவலர் கைது

கோத்த பாருவில்  குடும்பம் தங்கியிருந்த  ஹோட்டல் அறைக்குள் புகுந்த பாதுகாவலர் கைது செய்யப்பட்டார்.

சில தினங்களுக்கு முன்பு இரவு 10.30 மணியளவில் இந்தச் சம்பவம் இடம்பெற்றுள்ளது. அதேவேளையில் அன்றைய தினம் மதியம் வெளியேறி ஹோட்டல் அறைக்குத் திரும்பிய குடும்பத்தினர் தங்களுடைய அறையின் கதவு திறக்கப்பட்டு இருப்பதைக் கண்டனர்.

கோத்தா பாரு மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், உதவி ஆணையர் முகமட் ரோஸ்டி டவுட், பாதிக்கப்பட்டவர் நிர்வாகத்தை தொடர்பு கொண்டு விஷயம் குறித்து தெரிவித்தார்.

சந்தேக நபர், தனது 20 களின் முற்பகுதியில், இந்த விஷயம் குறித்து எங்களுக்குத் தெரிவிக்கப்பட்டவுடன் கைது செய்யப்பட்டார். மேலும் ஸ்கிரீனிங் சோதனையில் அந்த நபருக்கு மெத்தாம்பேட்டமைன் சாதகமாக இருப்பது கண்டறியப்பட்டது என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

முன்னதாக, ஒரு நபர் பதிவேற்றிய 1.03 வினாடிகள் கொண்ட வீடியோவில், ஒரு நபர் ஹோட்டல் அறைக்குள் நுழைந்ததாகக் குற்றச்சாட்டுகளைக் காட்டியது.

சந்தேக நபரிடம் போதைப்பொருள் தொடர்பான மூன்று முந்தைய பதிவுகள் இருப்பது சோதனையின் முடிவுகளில் கண்டறியப்பட்டுள்ளதாக முகமட் ரோஸ்டி கூறினார்.

சந்தேக நபர் நேற்று முதல் மே 9 வரை நான்கு நாட்களுக்கு விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டார். மேலும் இந்த வழக்கு குற்றவியல் சட்டம் (பிசி) பிரிவு 448 இன் கீழ் விசாரிக்கப்பட்டு வருகிறது, இது குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் அதிகபட்சம் மூன்று ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனை, அதிகபட்சமாக RM5,000 அபராதம் அல்லது இரண்டுமே விதிக்கப்படலாம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here